Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Hello- Cứ một năm một lần ta lại lên để viết tâm sự

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

Hello- Cứ một năm một lần ta lại lên để viết tâm sự

Vậy là đã tròn 3 năm kể từ khi mình điều trị arv lần đầu, không nói lại quá khứ nũa,chỉ tốn khăn giấy thôi :)) mình hiện tại trọim vía cuộc sống công việc ổn định, được gia đình quan tâm, khổ nỗi chưa có mảnh tình vắt vai nên toàn phải đi du lịch một mình. :)) tại tính tình cũng trái ngang nên cũng k dễ kiếm ng hợp, nhưng k sao, coi bói họ bảo tuổi mình độc thân mới ok :))
    Chúc mọi người thật mạnh khoẻ vui vẻ nhé!!! Hãy sống thật vô tư vui vẻđdừng nặng lonngf nữa, coi như nó đã là quá khứ đi <3 yêu mọi người
    p/s: hic mà giờ khám chuyển về bảo hiểm mình k ở quê sao mà xin cái giấy tạm trú để vào phòng khám xin thuốc , bên công an khu vực họ làm khó vậy trời :((

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chào bạn, chúc bạn luôn lạc quan và yêu đời mãi như thế này nhé,

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    Trích dẫn Gửi bởi Littlemonster91 Xem bài viết
    Vậy là đã tròn 3 năm kể từ khi mình điều trị arv lần đầu, không nói lại quá khứ nũa,chỉ tốn khăn giấy thôi :)) mình hiện tại trọim vía cuộc sống công việc ổn định, được gia đình quan tâm, khổ nỗi chưa có mảnh tình vắt vai nên toàn phải đi du lịch một mình. :)) tại tính tình cũng trái ngang nên cũng k dễ kiếm ng hợp, nhưng k sao, coi bói họ bảo tuổi mình độc thân mới ok :))
    Chúc mọi người thật mạnh khoẻ vui vẻ nhé!!! Hãy sống thật vô tư vui vẻđdừng nặng lonngf nữa, coi như nó đã là quá khứ đi <3 yêu mọi người
    p/s: hic mà giờ khám chuyển về bảo hiểm mình k ở quê sao mà xin cái giấy tạm trú để vào phòng khám xin thuốc , bên công an khu vực họ làm khó vậy trời :((
    Luôn lạc quan và vui vẻ nhé bạn, một mình có khi lại khoẻ đó bạn, khỏi phải suy nghĩ đắn đo, tự do tự tại.
    chúc bạn thành công và sức khoẻ!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chấm nhẹ cho tín đồ xê dịch 1 chấm :) hi vọng có thể đồng hành với bạn =)

Thông tin về chủ đề này