Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Anh chị giúp em với ạ ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.

Anh chị giúp em với ạ ?

Hôm nay em có quan hệ với GMD ( cô ấy nói đã làm 2 tháng ngoài Bắc ) , vào phòng em có rửa dương vật bằng xà bông thật sạch và cô ấy vào có oral sex cho em sâu khoảng 2 hay 3 phút , sau đó cô ấy có đeo bao cao su vào cho em , trước khi quan hệ em có hôn vú cô ta 1 cái , sau đó em cho dương vật vào và nhấp được khoảng vài cái chưa đầy 1 phút thì em xuất tinh ( tại em bị xuất tinh sớm ) , sau đó em còn nhấp thêm vài cái nữa khoảng 10 hay 20 giây , sau đó em mới rút dương vật ra ( trong lúc quan hệ là em thấy bao cao su vẫn ôm sát dương vật và kéo tới gốc dương vật ) sau đó em vào nhà vệ sinh tháo bao cao su ra trước và em có xem xung quanh thì thấy bao cao su không thủng hay rách , để kỹ hơn em đã cho nước vào và lắc mạnh thì thấy nước không thoát ra và bao cao su cũng không rách và thủng ạ , sau đó em dùng xà bông rửa tay lại thật sạch và sau đó em mới dùng tay rửa lại dương vật và có cho cả xà bông vào để rửa ạ , lúc đó nước rửa tay và rửa dương vật là nước nóng ạ . Cho em hỏi nếu cô ấy ( có HIV ) thì em có nguy cơ không ạ ? Với lại ngón cái nhân em có xước một đường hồi sáng mà lúc em quăng bao cao su xuống thùng rách thì dịch âm đạo chảy ra sàn cho em hỏi vậy có nguy cơ không ạ ? Anh chị giúp em với ạ ? Em hoang mang quá ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Setubo2019 Xem bài viết
    Hôm nay em có quan hệ với GMD ( cô ấy nói đã làm 2 tháng ngoài Bắc ) , vào phòng em có rửa dương vật bằng xà bông thật sạch và cô ấy vào có oral sex cho em sâu khoảng 2 hay 3 phút , sau đó cô ấy có đeo bao cao su vào cho em , trước khi quan hệ em có hôn vú cô ta 1 cái , sau đó em cho dương vật vào và nhấp được khoảng vài cái chưa đầy 1 phút thì em xuất tinh ( tại em bị xuất tinh sớm ) , sau đó em còn nhấp thêm vài cái nữa khoảng 10 hay 20 giây , sau đó em mới rút dương vật ra ( trong lúc quan hệ là em thấy bao cao su vẫn ôm sát dương vật và kéo tới gốc dương vật ) sau đó em vào nhà vệ sinh tháo bao cao su ra trước và em có xem xung quanh thì thấy bao cao su không thủng hay rách , để kỹ hơn em đã cho nước vào và lắc mạnh thì thấy nước không thoát ra và bao cao su cũng không rách và thủng ạ , sau đó em dùng xà bông rửa tay lại thật sạch và sau đó em mới dùng tay rửa lại dương vật và có cho cả xà bông vào để rửa ạ , lúc đó nước rửa tay và rửa dương vật là nước nóng ạ . Cho em hỏi nếu cô ấy ( có HIV ) thì em có nguy cơ không ạ ? Với lại ngón cái nhân em có xước một đường hồi sáng mà lúc em quăng bao cao su xuống thùng rách thì dịch âm đạo chảy ra sàn cho em hỏi vậy có nguy cơ không ạ ? Anh chị giúp em với ạ ? Em hoang mang quá ạ
    Bạn không có nguy cơ HIV,chỉ có nguy cơ các bạn tình dục khác thôi.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Setubo2019 (28-08-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy cho em hỏi trong lúc mở bao cao su thì em thấy có một bệch nhờn màu trắng em không biết của em hay là dịch âm đạo nữa ạ , có khi nào quan hệ mà dịch âm đạo đi vào gốc dương vật chui vào trong bao cao su không ạ ? Hay em kiểm tra bao cao su không kỹ nên bao cao su bị thủng lỗ nhỏ và dịch âm đạo lọt vào không ạ , em đang hoang mang quá ạ !

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    20
    Vậy cho em hỏi trong lúc mở bao cao su thì em thấy có một bệch nhờn màu trắng em không biết của em hay là dịch âm đạo nữa ạ , có khi nào quan hệ mà dịch âm đạo đi vào gốc dương vật chui vào trong bao cao su không ạ ? Hay em kiểm tra bao cao su không kỹ nên bao cao su bị thủng lỗ nhỏ và dịch âm đạo lọt vào không ạ , em đang hoang mang quá ạ !
    Trong lúc quan hệ có đeo bao cao su thì dịch nhờn làm sao chui vào được bạn. Có thể do tinh dich của bạn dây ra thôi. Bạn có thể yên tâm trường hợp này không có nguy cơ với hiv, bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi

6. Những thành viên đã cảm ơn Simon cho bài viết này:

Setubo2019 (28-08-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cám ơn các anh ạ , có phải khi quan hệ mà có dùng bao cao su mà bao cao su không thủng cũng không rách hay tuột thì không có nguy cơ phải không ạ ? Mà nếu bao cao su có vấn đề là GMD biết ngay phải không ạ ? Mà nguy cơ còn tùy vào thời gian quan hệ và cách thức quan hệ nữa phải không ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trong bao cao su khi sản xuất có sẵn dịch bôi trơn đó bạn.

9. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Setubo2019 (28-08-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy trường hợp của em thật sự không có nguy cơ phải không ạ ? Em hoang mang và lo lắng quá ạ :( , sao có mang bao cao su và kiểm tra cẩn thận mà em vẫn rất stress ạ ???

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Vậy trường hợp của em thật sự không có nguy cơ phải không ạ ? Em hoang mang và lo lắng quá ạ :( , sao có mang bao cao su và kiểm tra cẩn thận mà em vẫn rất stress ạ ???

Bạn không có nguy cơ HIV.

12. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Setubo2019 (29-08-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cám ơn các anh nhưng trong người em vẫn thấy hoang mang lắm ạ , có phải em nghĩ nhiều quá nên stress không ạ ? Em có mang bao cao su mà em vẫn lo lắng các anh ạ , bây giờ em phải làm sao đây , em dại dột mà giờ em lại phải suy nghĩ nhiều như thế này :( , nếu bao cao su mà thủng lỗ nhỏ trước và mình quan hệ là bao cao su sẽ rách lòi đầu dương vật ra và lúc rút ra thì mắt thường sẽ thấy phải không ạ , em nhớ rất kĩ là kiểm tra bao cao su và thấy không thủng cũng không rách và trong quá trình em chỉ cho 2 phần 3 dương vật có trùm bao cao su vào và nhấp nhẹ nhàng và em thấy bao cao su vẫn nguyên chỗ cũ ạ , em vẫn rất lo lắng ạ :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Em cám ơn các anh nhưng trong người em vẫn thấy hoang mang lắm ạ , có phải em nghĩ nhiều quá nên stress không ạ ? Em có mang bao cao su mà em vẫn lo lắng các anh ạ , bây giờ em phải làm sao đây , em dại dột mà giờ em lại phải suy nghĩ nhiều như thế này :( , nếu bao cao su mà thủng lỗ nhỏ trước và mình quan hệ là bao cao su sẽ rách lòi đầu dương vật ra và lúc rút ra thì mắt thường sẽ thấy phải không ạ , em nhớ rất kĩ là kiểm tra bao cao su và thấy không thủng cũng không rách và trong quá trình em chỉ cho 2 phần 3 dương vật có trùm bao cao su vào và nhấp nhẹ nhàng và em thấy bao cao su vẫn nguyên chỗ cũ ạ , em vẫn rất lo lắng ạ :(

Bạn yên tâm không có sao đâu.

15. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Setubo2019 (29-08-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 1 lần.
    Cám ơn các anh đã giúp em ạ , em cũng vẫn còn lo lắng , em sẽ cố gắng từ đây về sau không ham muốn và đi những dịch vụ nhạy cảm như vậy ạ , mỗi khi ham muốn em sẽ cố gắng kìm chế và vùi đầu vào công việc và chuyện khác để quên đi , sống thật tốt và có ích cho xã hội , cám ơn các anh chị và em chúc các anh chị có một ngày vui vẻ nha .

17. Những thành viên đã cảm ơn Setubo2019 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (29-08-2019)

Thông tin về chủ đề này