Chào anh chị admin và diễn đàn,
Mình năm nay 35 tuổi đã qhtd ko an toàn với gmd cách đây được 42 ngày : mình qhtd 2 lần với 2 gmd khác nhau trong đêm . do rượu bia nên ko làm chủ bản thân khi đi công tác tỉnh cùng bạn bè. (đã ý thức được hành vi sai trái của mình).

Lần 1 có đeo bcs khi qh trong thời gian dài khoảng hơn 30 phút khi QHTD,nhiều tư thế và có chạm mạnh và cọ xát AD va DV vào nhau, AD gmd ra dịch trắng nhiều cảm thấy có mùi hôi, bcs mình có tụt ra hơn 1/2 vài lần trong khi qhtd và mình thấy vậy liền nói gmd kéo xuống rồi tiếp tục qh, lần sau cũng bị tut như vậy khoảng 2 lần nữa và mình cũng báo gmd kéo xuống. sau khoảng 30' thì mình xuất tinh theo tư thế gmd nằm úp ngưc xuống giường, mông ngược lên và mình nằm trên mông gmd theo tư thế này để xuất tinh. sau khi xong thì rút bcs thì mình thấy tuộc hơn 1/2 bao, nhưng vẫn còn chút bcs nằm trong DV mình.mồ hôi ra rất nhiều ước hết người. sau đó mình thấy gmd càm bcs cột lại và vứt, mình cũng ko để ý nữa.

Lần 2 sau đó khoảng 15' nghỉ ngơi mình có qhtd với gmd khác, lần này mình dùng tay đeo bcs nhưng bị ngược do say quá, sau đó gmd này lấy bcs tại trong Phòng để deo vào cho mình, mình nhớ là vẫn đeo bcs và qh 1 tư thế khoảng 10' thì mình xuất tinh trong bcs và gmd lấy ra, mồ hôi mình ra nhiều hết người, sau đó mình ra đón taxi về nhà khoảng 30 phút tờ nhà là mình bắt đầu vào vệ sinh và ngủ đến sáng. Sáng hôm sau khi vệ cảm nhận thì có vết xước hở ở thân DV (phần da thụt ra thụt vào gần đầu khất.)

Sự việc mình bị strees khi đọc thông tin bị phơi nhiễm hiv do các triệu chứng ko an toàn với gmd (ngày thứ 22 sau hành vi đã đi xét nghiệm tại ttyt xét nghiệm thường thì báo là at hiv, ko có đưa kq cho mình chĩ đóng dấu làm at, mình cũng ko biết là khai thật hay ko),

Nhưng có những triệu chứng rất nghi ngờ nên mình thực sự đang bị stress: mình bị nóng lạnh và sốt nhẹ, ngứa ran trong người ,nóng lạnh thì trong tuần đầu tiên và sau đó nổi hạch (tuần 1 này thì mình nhớ có uống vài viên thuốc cảm, hapacol, decolgen trong khoảng 4ngày). Hạch mình cảm nhận mềm ko to lắm di động ở dưới cỗ,2 cằm và sau 2 tai thì thấy hơi to, nhưng mềm, và hơi đau do bị viêm hạch nổi đến tuần thứ 3 liền. mình có bị viêm họng chút khoảng 3 ngày ,đau đầu nhiều và đặc biệt mình đau nhứt tay chân, đặc biệt là trong ống chân và các đốt chân và tay đau nhức khoảng tuần thứ 2 đến tuần thứ 3 thì đỡ lại,
và mình có dùng thuốc chống nhiễm trùng và kháng viêm tên là : (Klamentin 875/125 trị viêm đường hô hấp, nhiễm khuẩn da, xương khớp, khoảng 3 ngày, ngày uống 2 viên trong tuần 3). Ngày thứ 22 sau khi mình đi xét nghiệm máu và xét nghiệm thường hiv thì có kq at hiv. Tối sau khi xét nghiệm máu thì mình có bị sốt cao khoảng 2 ngày sau đó mình lại dùng decolgen và hapacol và Klamentin 875/125 để làm giãm đau, và mình hay Ngứa bên trong người khi hay gãi liên tục lên người nhiều chỗ trên da, kiểm tra da cũng thấy bị xanh sao, và người tự nhiên yếu hẳn như không còn có sức đề kháng sau khi đau , hoa mắt, bàn tay như rất yếu, không có cảm giác, rất nhẹ,run rẫy( có thễ do bị bị mất máu khi bs lấy 2 ống làm xét nghiệm). trong thời gian đầu đến hiện tại hôm nay mình vẫn còn ngứa, tâm trạng mệt mỏi. Tay, chân thỉng thoảng lại bị như trống đánh thình thịch ở hai bắp tay và chân. tuần thứ 4 mình theo dọi thì Phổi phía sau lồng ngực bị nóng rang , khó thở do viêm phổi nên thấy có biểu hiện lạ, có bị viêm phổi (mình lại dùng Klamentin 875/125, để chống viêm thì đỡ ho và đỡ đau trong phổi và hô hấp.uống thuốc khoảng 1 ngày sau đó giờ đã đờ. sau khi hiện tại ngày thứ 42 kiểm tra trên miệng thì thấy nổi mun rợp ở môi, môi bị nhiệt khô khan từ tuần thứ 2 đện hiện tại (theo như mình theo dõi các triệu chứng trong người mình.)

Bây giờ đang bị streess nặng mình có thể thấy có nhiều biểu hiện lạ trong người nên lo lắng trong suốt 42 ngày qua. vì nhà có các bé sống cùng và người thân. mình đang lo sợ không phải có bị phơi nhiễm do qhtd ko an toàn hay không mà hiện tại em đang thấy có điều gì không ổn trong cơ thể mình hàng ngày. nên quan sát và tìm hiểu nên phát hiện thông tin này. Mình thật sự rất lo lắng. Sợ bị nhiễm thì mình làm ntn đây vì đây là lần đầu mình xãy ra hành vi ntn.
(sau đó mình có dò hỏi thông tin gmd lần 1 này thì đang nghi ngờ gmd này đã nhiễm Hiv trước đó). Mình thật sự lo sợ, Mong admin giúp đỡ mình. xin cảm ơn