Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Cầm nấm cửa bệnh viện dính máu khô khi phao tay bị trầy

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cầm nấm cửa bệnh viện dính máu khô khi phao tay bị trầy

Kính chào anh Tuấn, anh Trường Xuân và các anh, chị quản trị diễn đàn.

Cũng khá lâu nay em lại vào diễn đàn của chúng ta. Em có 01 chút lo lắng nhờ các anh tư vấn dùm ah.

Chiều nay em vào bệnh viện thăm người thân bị bệnh. Lúc đi vệ sinh em đã cầm nấm cửa dính máu khô ở nhà vệ sinh. Khi phát hiện như vậy em dùng bột xà phòng ở nhà vệ sinh để rửa tay thì cảm thấy đau và xót ở ngón tay cái. Em nhìn kỹ thì thấy phao tay cái của em bị trầy do đầu giờ chiều em có cắt móng tay sơ ý gây ra.

Anh Tuấn, anh Trường Xuân thấy trường hợp phao tay cái của em bị trầy xót như vậy mà cầm nấm cửa có dính vết máu ở bệnh viện như vậy có nguy cơ gì với HIV không ah?

Chúc anh Tuấn, anh Trường Xuân luôn nhiều sức khỏe, ngày cuối tuần có nhiều niềm vui bên gia đình!

Em chân thành cảm ơn các anh!

Kiên Giang
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi kiengiang Xem bài viết
    Kính chào anh Tuấn, anh Trường Xuân và các anh, chị quản trị diễn đàn.

Cũng khá lâu nay em lại vào diễn đàn của chúng ta. Em có 01 chút lo lắng nhờ các anh tư vấn dùm ah.

Chiều nay em vào bệnh viện thăm người thân bị bệnh. Lúc đi vệ sinh em đã cầm nấm cửa dính máu khô ở nhà vệ sinh. Khi phát hiện như vậy em dùng bột xà phòng ở nhà vệ sinh để rửa tay thì cảm thấy đau và xót ở ngón tay cái. Em nhìn kỹ thì thấy phao tay cái của em bị trầy do đầu giờ chiều em có cắt móng tay sơ ý gây ra.

Anh Tuấn, anh Trường Xuân thấy trường hợp phao tay cái của em bị trầy xót như vậy mà cầm nấm cửa có dính vết máu ở bệnh viện như vậy có nguy cơ gì với HIV không ah?

Chúc anh Tuấn, anh Trường Xuân luôn nhiều sức khỏe, ngày cuối tuần có nhiều niềm vui bên gia đình!

Em chân thành cảm ơn các anh!

Kiên Giang
    Không có sao em.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cảm ơn anh Tuấn nhiều! Chúc anh Tuấn, anh Trường Xuân ngày mới nhiều năng lượng.

Em Kiên Giang

4. Những thành viên đã cảm ơn kiengiang cho bài viết này:

Tuanmecsedec (09-10-2019)

Thông tin về chủ đề này