Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Virus dưới ngưỡng, lần đầu được lãnh thuốc 3 tháng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Virus dưới ngưỡng, lần đầu được lãnh thuốc 3 tháng

Sau 1 năm điều trị, nay e đi tái khám, bên opc nói e cả 2 lần xét nghiệm đều dưới ngưỡng, sức khoẻ ổn định nên cho e lãnh thuốc lần 3 tháng luôn 😆😆😆. Mn cứ cố gắng uống thuốc đều đặn thì H không có gì là đáng sợ cả ☺️☺️☺️, có điều e vẫn cứ ốm hoài không biết làm sao để lên cân được :))))
    ads

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi Jacky89 Xem bài viết
    Sau 1 năm điều trị, nay e đi tái khám, bên opc nói e cả 2 lần xét nghiệm đều dưới ngưỡng, sức khoẻ ổn định nên cho e lãnh thuốc lần 3 tháng luôn ���������������� �. Mn cứ cố gắng uống thuốc đều đặn thì H không có gì là đáng sợ cả ☺️☺️☺️, có điều e vẫn cứ ốm hoài không biết làm sao để lên cân được :))))
    Bạn ăn uống đủ chất + tập thể dục thể thao sẽ tăng cân nhanh nhé. Có thể làm sữa bí đỏ ( search google ) để làm uống nhé, rất tốt và tăng cân nhanh đấy.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Chúc mừng bạn, mình điều trị mới được nữa tháng. Nhưng tâm trạng cứ bị dằn vặt bản thân, vẫn chưa chấp nhận được sự thật này. Nhưng mình rất vui cho cậu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    40
    Bạn điều trị ở opc nào vậy! Và điều kiện là xn tải lượng dưới ngưỡng phát hiện + tuân thủ hay còn gì nữa ko bạn ( vì m nghe nói cần phải tăng cd4, hết tác dụng phụ...)

Thành Viên Chính Thức Cuocdoitrongmattoi's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi Baluu Xem bài viết
    Bạn điều trị ở opc nào vậy! Và điều kiện là xn tải lượng dưới ngưỡng phát hiện + tuân thủ hay còn gì nữa ko bạn ( vì m nghe nói cần phải tăng cd4, hết tác dụng phụ...)
    Chỉ cần tuân thủ điều trị, tái khám nhận thuốc đúng ngày và các chỉ số như tải lượng virus, cd4, chức năng gan, thận ổn là sẽ được nhận 3th

Thành viên giới hạn
    Cảm ơn
    48
    Điều kiện duy nhát là sau 24 tháng điều trị với 2 lần có tải lượng dưới ngưỡng là sẽ phát luôn 84 viên (3 tháng).

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Chúc mừng bạn nhe, cố lên!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Thật tuyệt vời. Chúc mừng bạnBạn chia xẻ kinh nghiệm và niềm tin cho các bạn đang suy nghĩ tiêu cực về H để các bạn đó có nghị lực, lạc quan và cũng sớn có kết qua tải dưới ngưỡng.
    Chúc mừng bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Chúc mừng bạn. Mình đến tháng 11 này làm xét nghiệm tải Vi Rút lần 2. lần đầu mình dưỡi ngưỡng rồi. mong sao sau lần này mình cũng được lãnh 3 tháng một.
    Mà mình tăng cân quá nhất là từ sau khi uống thuốc dự phòng Lao. Có hỏi thì bác sỹ nói không sao cả. chịu khó ăn trái cây và nghỉ ngơi tập thể thao sẽ ổn định thội

Thành Viên Chính Thức Cuocdoitrongmattoi's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi ha hai Xem bài viết
    Chúc mừng bạn. Mình đến tháng 11 này làm xét nghiệm tải Vi Rút lần 2. lần đầu mình dưỡi ngưỡng rồi. mong sao sau lần này mình cũng được lãnh 3 tháng một.
    Mà mình tăng cân quá nhất là từ sau khi uống thuốc dự phòng Lao. Có hỏi thì bác sỹ nói không sao cả. chịu khó ăn trái cây và nghỉ ngơi tập thể thao sẽ ổn định thội
    Uống dự phòng lao nên uống thêm nước dừa tươi và ăn trái cây, cà chua.... cơ thể trên đà phục hồi nên tăng cân cũng dễ hiểu thôi. Mình kiểm soát một tí, ăn chất lượng chứ không tăng số lượng sẽ ổn. Cố lên nha!

11. Những thành viên đã cảm ơn Cuocdoitrongmattoi cho bài viết này:

ha hai (03-10-2020)

Thông tin về chủ đề này