giới thiệu về bản thân đôi chút, mình sinh năm 88, tình cờ phát hiện ra mắc bệnh này khi điều trị sùi vào tháng 5. Có thể nói mình là người lạc quan, có chơi có chịu, đã hay fun thì mắc bệnh là hậu quả phải gánh chịu, nên mọi thứ sau khi phát hiện cũng không đến nỗi xáo trộn, mang thêm một bí mật nho nhỏ là bệnh mang tính và uống thuốc âm thầm, và phải tự giác giữ cho mình không lây lan cho người khác, nên đã dừng lại chuyện fun khi phát hiện ra.
mình là một người vui tính nhưng cũng cộc tính, có thể làm trò khiến cho mọi người cười sằng sặc nhưng cũng rất dễ cáu khi bị làm những chuyện vượt quá sức chịu đựng của mình.
Mình thuộc tuýp người thẳng tính, nếu không thích bạn mình sẽ nói thẳng trước mặt bạn là mình không ưa bạn chứ không thích chuyện đâm chọt sau lưng bạn trước mặt người khác
Mình cũng là tuýp người lãng mạn, thích tạo sự bất ngờ và không khí lãng mạn dễ chịu cho người mình thích. mình rất hưởng thụ việc chăm sóc người yêu mình và làm người ấy vui
Đã độc thân gần hai năm, và giờ mình bắt đầu cảm thấy yêu bản thân , gia đình bạn bè là số một trong mối quan tâm hàng đầu, dĩ nhiên nếu tình yêu đến, mình cũng khó lòng cưỡng lại và chuyện gì đến sẽ đến.
mình cho rằng mình cũng ok mặt mũi sáng sủa ưa nhìn, và có thói quen tập gym và lần một tuần nên cũng có chút da thịt săn chắc, mình là ver nên top với bot đối với mình không quan trọng bằng cách thức hai người giao lưu
mình sẵn sàng kết bạn với mọi người nhưng nếu bạn hỏi gu mình thích, thì đó trạc tuổi mình, khhong nhỏ quá cũng không lớn quá là gu không mập không ốm, có nụ cười hiền và tính cách biết chăm lo quan tâm người khác
email mình là winter_wind1988@hotmail.com