Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Hỏi về vấn đề quan hệ có dùng BCS

Thành Viên Chính Thức Not afraid2's Avatar
    Cảm ơn
    48

Hỏi về vấn đề quan hệ có dùng BCS

Kính nhờ các anh chị tư vấn giúp vợ chồng em trường hợp này với ạ:
    Hôm qua vợ chồng em quan hệ có dùng BCS (mới, còn hạn sd), tuy nhiên khi đeo bao vào dương vật em có quên không bóp hết khí ở đầu bao.
    Khi quan hệ xong, em có rút BCS ra luôn thì thấy dưới bìu dương vật của em có dính chất nhờn (em nghi là tinh trùng bị tràn)
    Em đã kiểm tra BCS ko thấy bị tuột giữa chừng hay rách hoặc thủng gì cả, vợ em cũng đi rửa sạch âm đạo bằng dung dịch vs ngay sau đó.
    Hiện vợ chồng em đang kế hoạch nên chưa muốn có bầu, vậy anh chị tư vấn giúp em trường hợp của vợ chồng em liệu có nguy cơ bị dính bầu và vợ em phải dùng thuốc tránh thai khẩn cấp ko ạ?
    Em xin chân thành cảm ơn!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi Not afraid2 Xem bài viết
    Kính nhờ các anh chị tư vấn giúp vợ chồng em trường hợp này với ạ:
    Hôm qua vợ chồng em quan hệ có dùng BCS (mới, còn hạn sd), tuy nhiên khi đeo bao vào dương vật em có quên không bóp hết khí ở đầu bao.
    Khi quan hệ xong, em có rút BCS ra luôn thì thấy dưới bìu dương vật của em có dính chất nhờn (em nghi là tinh trùng bị tràn)
    Em đã kiểm tra BCS ko thấy bị tuột giữa chừng hay rách hoặc thủng gì cả, vợ em cũng đi rửa sạch âm đạo bằng dung dịch vs ngay sau đó.
    Hiện vợ chồng em đang kế hoạch nên chưa muốn có bầu, vậy anh chị tư vấn giúp em trường hợp của vợ chồng em liệu có nguy cơ bị dính bầu và vợ em phải dùng thuốc tránh thai khẩn cấp ko ạ?
    Em xin chân thành cảm ơn!
    Nếu bao cao su không bị thủng rách thì không có sao.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Not afraid2 (02-10-2019)

Thông tin về chủ đề này