Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Mẹ lây sang con

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mẹ lây sang con

E chào các anh/chị trong diễn đàn ! Con em hiện 30 tháng, xét nhiệm hiv là âm tính, thời tiết mấy hôm nay hanh khô, cháu bị nẻ môi . Sáng e thấy cháu có mũi mà k biết xì , liền dùng miệng hút ra, sau đó e vào nhà vsinh thấy môi mình cũng đang bị chảy máu cũng do nẻ. E vào nhà xem thì thấy môi cháu cũng đang có máu, chắc là máu của em, em bất cẩn quá 😢 😢, em có lấy khăn và dùng lifeboy lau miệng cho con . Anh chị ơi, liệu con e có sao k ạ ? E thấy bảo uống thuốc phơi nhiễm trong 72h , nhưng uống ở đâu ạ ? Em dùng arv hơn 5 năm rồi, cd4 khoảng gần 600 ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi conmuonsong Xem bài viết
    E chào các anh/chị trong diễn đàn ! Con em hiện 30 tháng, xét nhiệm hiv là âm tính, thời tiết mấy hôm nay hanh khô, cháu bị nẻ môi . Sáng e thấy cháu có mũi mà k biết xì , liền dùng miệng hút ra, sau đó e vào nhà vsinh thấy môi mình cũng đang bị chảy máu cũng do nẻ. E vào nhà xem thì thấy môi cháu cũng đang có máu, chắc là máu của em, em bất cẩn quá ������ ������, em có lấy khăn và dùng lifeboy lau miệng cho con . Anh chị ơi, liệu con e có sao k ạ ? E thấy bảo uống thuốc phơi nhiễm trong 72h , nhưng uống ở đâu ạ ? Em dùng arv hơn 5 năm rồi, cd4 khoảng gần 600 ạ

Không có sao bạn.Không cần cho bé uống thuốc phơi nhiễm.

Thông tin về chủ đề này