Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Đạp dính vết máu

Nhóm Cần Tư Vấn Cohangxom's Avatar
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.

Đạp dính vết máu

Sáng nay em với một chị ở công tý dẫm vào mảnh của cái cốc thuỷ tinh đánh rơi,em và chị ấy cùng bị chảy máu nhưng chị ấy bị đâm sâu hơn máy chảy dòng dòng. Sau đó em có đi ra ngoài rửa chân thì đi vào vào vũng máu của chị ý , vs lúc đi dép vào thì cũng dính máu chị ý ở dép do chị ý đừng lên đôi dép của em . Không biết em có làm sao không ạ, vết của em cũng sâu ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Cohangxom Xem bài viết
    Sáng nay em với một chị ở công tý dẫm vào mảnh của cái cốc thuỷ tinh đánh rơi,em và chị ấy cùng bị chảy máu nhưng chị ấy bị đâm sâu hơn máy chảy dòng dòng. Sau đó em có đi ra ngoài rửa chân thì đi vào vào vũng máu của chị ý , vs lúc đi dép vào thì cũng dính máu chị ý ở dép do chị ý đừng lên đôi dép của em . Không biết em có làm sao không ạ, vết của em cũng sâu ạ

Như vậy có sao trăng gì.

Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ý em là bàn chân của em chảy máu, rồi em đi dép có dính máu của chị ấy và em cũng có đạp vào chỗ máu của chin ấy ạ, sợ vết thương tiếp xúc với máu ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Ý em là bàn chân của em chảy máu, rồi em đi dép có dính máu của chị ấy và em cũng có đạp vào chỗ máu của chin ấy ạ, sợ vết thương tiếp xúc với máu ạ

Không có sao nhé.

Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nghĩa là vết thương ở gan bàn chân của em còn chảy máu, rồi đi dép có nhiều máu của chị cùng làm dính trên đó cũng không sao ạ, vì chị dẫm vào dép cái thì em đi luôn ạ, với lại em còn đạp dính vũng máu của chị ở trên sàn nhà nữa ạ ( vì cả 2 chị em cùng bị một lúc nên là máu còn mới ạ và chị ấy chảy máu nhiều)
    Lần sửa cuối bởi Cohangxom, ngày 08-10-2019 lúc 15:00.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Nghĩa là vết thương ở gan bàn chân của em còn chảy máu, rồi đi dép có nhiều máu của chị cùng làm dính trên đó cũng không sao ạ, vì chị dẫm vào dép cái thì em đi luôn ạ, với lại em còn đạp dính vũng máu của chị ở trên sàn nhà nữa ạ ( vì cả 2 chị em cùng bị một lúc nên là máu còn mới ạ và chị ấy chảy máu nhiều)
    Bạn cung cấp thông tin sao thì tư vấn như vậy,bạn ráng mà chịu nhé.Bạn nói chân bạn còn đang chảy máu mà đang dép có nhiều máu và dẫm lên vũng máu là có nguy cơ mà nguy cơ rất cao nhé.

Đừng hoang tưởng quá rồi suy diễn viễn vong.Cung cấp thông tin sao thì chúng tôi tư vấn như vậy.

Thông tin về chủ đề này