Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: có nguy cơ và xét nghiệm sau 04 tuần 01 ngày

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

có nguy cơ và xét nghiệm sau 04 tuần 01 ngày

em có nguy cơ là chở người đi viện sau đó đỡ người đó vào giường, máu dính vào quần áo, dưới lớp quần áo có nhiều vết mụn nước ngứa và muỗi đốt, trước đó e đã gãi và vỡ ra, mỗi vết mụn ngứa đó to bằng đầu bút bi.
    Vậy HIV có lây qua đường trung gian là vải, và các mụn vỡ đó bị chà sát vớt lớp vải dính máu (máu dính loang, không ướt sũng, do máu từ tay người đó có chạm vào áo và từ từ chảy khiến máu dần dần loang khắp vùng áo) ngoài ra, vết mụn ngứa đó e đã gãi vỡ trước khi xảy ra nguy cơ khoảng 30 phút đến 1 tiếng
    Em đã xn sau 4 tuần 1 ngày bằng pp Compi, sau 3 tiếng có kết quả Âm tính, nhưng không có ghi chỉ số
    Vậy em đã yên tâm được chưa ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi mayman12345 Xem bài viết
    em có nguy cơ là chở người đi viện sau đó đỡ người đó vào giường, máu dính vào quần áo, dưới lớp quần áo có nhiều vết mụn nước ngứa và muỗi đốt, trước đó e đã gãi và vỡ ra, mỗi vết mụn ngứa đó to bằng đầu bút bi.
    Vậy HIV có lây qua đường trung gian là vải, và các mụn vỡ đó bị chà sát vớt lớp vải dính máu (máu dính loang, không ướt sũng, do máu từ tay người đó có chạm vào áo và từ từ chảy khiến máu dần dần loang khắp vùng áo) ngoài ra, vết mụn ngứa đó e đã gãi vỡ trước khi xảy ra nguy cơ khoảng 30 phút đến 1 tiếng
    Em đã xn sau 4 tuần 1 ngày bằng pp Compi, sau 3 tiếng có kết quả Âm tính, nhưng không có ghi chỉ số
    Vậy em đã yên tâm được chưa ạ

Bạn hoàn toàn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa,vì bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn hoàn toàn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa,vì bạn không có nguy cơ.
    em cảm ơn anh, tại em sợ, khi các nốt sứt ngứa đó, chà sát lên vùng vải nhiễm máu, thì viius sẽ từ vải đi vào các vết hở ngứa đó.
    và e xét nghiệm hơn 1 tháng sau nguy cơ, là có thể an tâm được chưa ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi mayman12345 Xem bài viết
    em cảm ơn anh, tại em sợ, khi các nốt sứt ngứa đó, chà sát lên vùng vải nhiễm máu, thì viius sẽ từ vải đi vào các vết hở ngứa đó.
    và e xét nghiệm hơn 1 tháng sau nguy cơ, là có thể an tâm được chưa

Bạn nên đọc lại câu tư vấn ở trên.

Thông tin về chủ đề này