em đang dùng thuốc phơi nhiễm bậc 1...Tenofovir300mg, Lamivudine 150mg, EfavirenZ 600mg, Sáng em 9h em uống 1 vien lamivudine và 21h em uống 3 viên( các loại)... em đang uống nay là được 8 hôm ạ....
và em muốn các anh trong diễn đàn tư vấn thời gian ăn uống khi dùng thuốc là bao lâu...

Và trường hợp em là vào nay 30.9 em có nhậu say và đi masage oral cho em... do em say quá nên không ra được... cô nhân viên đó em có làm nhanh và mạnh cho em... đến một lúc sau em không ra được thi em kêu khỏi em vê... về đến nhà em rừa dv em... có thấy rát dương vật do làm nhanh và bị kéo dãn ra... và trong trường hợp của em nếu cô nhân viên có bị tình trạng về miệng thì em có nguy cơ nào không ạ?
trong lúc em sợ hãi em có dt tổng dài bên ngoai... họ có nói trường hợp của em là có nguy cơ thâp... em cũng sợ quá em cũng mua thuốc phơi nhiễm em uống( để cho chắc ăn ạ)... nhưng ng ta không có xét nghiệm chức nang gan thận em gì hết... và hiện tại đang chích ngừa viên gan b còn mũi thứ 5( em là một ng đã từng bị viêm gan b, nhưng do em uống thuốc nam em được hết bệnh sao 2 lần xét nghiệm lai thì em mới chích ngừa viêm gan b vao năm ngoái 2018 ạ) cho em hỏi trường hợp em uống thuốc phơi nhiễm vậy có ảnh hưởng ntn về viêm gan b không ạ...cơ thể em đang có biểu hiện là gan em đang bị nóng ạ... nếu bây giờ em không uống thuốc phơi nhiễm nữa thì có sao không ạ... và nếu hoàn thành thuốc phơi nhiễm thì em có thể xét nghiệm HIV toàn phân máu thì chính xác bao nhiêu % ạ...