Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 22 của 22

Chủ đề: Dính máu trên bát ăn

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng Manhme's Avatar
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nay em rửa bát ở hội nghị đám cưới,em có bị cái rẻ rửa bát bằng kim loại đâm vào ngón tay làm chảy máu. Sau 1 tiếng thì em có bê mấy thùng bát đĩa,bê xong thì em thấy trên ngón tay em một vết máu to lắm dính đúng ngón tay em bị lúc đâm lúc trước, cỡ bằng một đốt ngón tay. Em không biết lúc em bê mấy chồng bát đĩa nặng thì vết thương của em có chảy máu lại không,vì vết thương của em nhỏ nên sợ em không biết ạ.
    Khoảng 3 hoặc 4 phút trước có người bám với bê cái thùng bát dính máu đó, cái thùng bằng nhựa và màu tối với em cầm tay phía dưới nên em không có nhìn thấy vì nghĩ là nước vì họ vừa rửa bát xong bê ra.
    Lần sửa cuối bởi Manhme, ngày 03-11-2019 lúc 21:25.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Manhme Xem bài viết
    Nay em rửa bát ở hội nghị đám cưới,em có bị cái rẻ rửa bát bằng kim loại đâm vào ngón tay làm chảy máu. Sau 1 tiếng thì em có bê mấy thùng bát đĩa,bê xong thì em thấy trên ngón tay em một vết máu to lắm dính đúng ngón tay em bị lúc đâm lúc trước, cỡ bằng một đốt ngón tay. Em không biết lúc em bê mấy chồng bát đĩa nặng thì vết thương của em có chảy máu lại không,vì vết thương của em nhỏ nên sợ em không biết ạ.
    Khoảng 3 hoặc 4 phút trước có người bám với bê cái thùng bát dính máu đó, cái thùng bằng nhựa và màu tối với em cầm tay phía dưới nên em không có nhìn thấy vì nghĩ là nước vì họ vừa rửa bát xong bê ra.
    Đối với thành viên này,Tuanmecsedec thấy không cần thiết tư vấn nữa,Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại,để tự ngồi đọc kiến thức.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này