Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Hỏi về test nhanh hiv có chính xác hay không

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Hỏi về test nhanh hiv có chính xác hay không

E xin chào anh chị bqt cùng các bạn trên diễn đàn
    Nguy cơ của e là qhtd không an toàn. sau 2 tuần e xuất hiện mụn rộp ở bộ phận sinh dục 2 tuần sau thì khỏi. Sau hành vi nguy cơ 8 tháng em bị nổi nốt ngứa da ở một số bộ phận trên cơ thể kéo dài đến nay được 2 tháng mà vẫn chưa hết kèm theo đó là đau họng kéo dài 2 tuần rồi hết. Đến nay 10 tháng em lại bị zona ở mép. Em rất lo lắng khi tìm hiểu về triệu chứng của hiv.
    Em đã test nhanh ab hiv sau hành vi nguy cơ 9 tháng và 10 tháng âm tính tại cơ sở y tế huyện. Nhưng các triệu chứng kể trên làm em vẫn rất lo lắng về kết quả xét nghiệm. Vậy anh chị cho e hỏi test nhanh ab hiv có chính xác không ạ. Sao em lại xuất hiện nhiều triệu chứng thế ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Xnnatkn Xem bài viết
    E xin chào anh chị bqt cùng các bạn trên diễn đàn
    Nguy cơ của e là qhtd không an toàn. sau 2 tuần e xuất hiện mụn rộp ở bộ phận sinh dục 2 tuần sau thì khỏi. Sau hành vi nguy cơ 8 tháng em bị nổi nốt ngứa da ở một số bộ phận trên cơ thể kéo dài đến nay được 2 tháng mà vẫn chưa hết kèm theo đó là đau họng kéo dài 2 tuần rồi hết. Đến nay 10 tháng em lại bị zona ở mép. Em rất lo lắng khi tìm hiểu về triệu chứng của hiv.
    Em đã test nhanh ab hiv sau hành vi nguy cơ 9 tháng và 10 tháng âm tính tại cơ sở y tế huyện. Nhưng các triệu chứng kể trên làm em vẫn rất lo lắng về kết quả xét nghiệm. Vậy anh chị cho e hỏi test nhanh ab hiv có chính xác không ạ. Sao em lại xuất hiện nhiều triệu chứng thế ạ
    Bây giờ bạn có bị gì cũng có liên quan đến HIV.Bạn xét nghiệm như vậy là an toàn 100% rồi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bây giờ bạn có bị gì cũng có liên quan đến HIV.Bạn xét nghiệm như vậy là an toàn 100% rồi.
    Nhưng em chưa làm thêm các loại xét nghiệm khác a ạ. Em mới chỉ làm test nhanh ab hiv thôi a

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Xnnatkn Xem bài viết
    Nhưng em chưa làm thêm các loại xét nghiệm khác a ạ. Em mới chỉ làm test nhanh ab hiv thôi a

Tuanmecsedec khẳng định bạn an toàn 100%.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tuanmecsedec khẳng định bạn an toàn 100%.
    Em cám ơn anh đã tư vấn cho e ạ

Thông tin về chủ đề này