Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: SG - Let's love

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Red face SG - Let's love

Chào cả nhà.

Lần đầu lên diễn đàn này. Khoản thời gian qua cũng khá khó khăn với mình khi nghĩ đến việc mình đang mang trong người dòng máu này. Có chơi thì có chịu. Nên mình cũng dần chấp nhận và sống bình thường vui vẻ lạc quan đến hôm nay.

Cuối năm rồi, cũng muốn đăng kí làm quen thêm bạn và cũng thật sự mong muốn tìm được người để mình yêu thương sau này.

Minh bot, 28t, ở hcm. Mình điều trị cung 3 năm rồi, sức khoẻ tốt, mọi thứ đều ổn. Công việc ổn định, thu nhập tốt, học thức tốt, vừa người, ngoại hình khá, độc lập tài chính,điềm đạm, dễ chịu và mình sống rất lạc quan , luôn hướng về tương lai.

Tuy nhien, cũng hơi ít nói, nhưng đến thời điểm này, mình nghĩ mình sẵn sàng để mong muốn có 1 mối quan hệ dài lâu mà chuyện tình cảm đôi khi cũng không thể ngồi không chờ nó đến. :) Cũng hy vọng có thể gặp được người jong jong mình, truyền nhau năng lượng tích cực để sống vui vẻ với nhau và cùng nhau cố gắng vì nhiều điều khác trong cuộc sống .

Email của mình là kenlhdksh@gmail.com

Mong ket bạn làm quen với mọi người . Mọi người cứ email mình hay đe lai zalo dưới comment, mình sẽ add nc nha

Cũng nhân dịp cuối năm , chúc mọi người luôn khoẻ manh, tích cực, lac quan, vui vẻ và yeu doi nhé. Chỉ cần sống tốt song vui song khoẻ và sẽ tìm dc nguoi mình thương nhé.

:)
    Lần sửa cuối bởi kenlh, ngày 15-11-2019 lúc 20:06.

Thành Viên Chính Thức Cuocdoitrongmattoi's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi kenlh Xem bài viết
    Chào cả nhà.

Lần đầu lên diễn đàn này. Khoản thời gian qua cũng khá khó khăn với mình khi nghĩ đến việc mình đang mang trong người dòng máu này. Có chơi thì có chịu. Nên mình cũng dần chấp nhận và sống bình thường vui vẻ lạc quan đến hôm nay.

Cuối năm rồi, cũng muốn đăng kí làm quen thêm bạn và cũng thật sự mong muốn tìm được người để mình yêu thương sau này.

Minh bot, 28t, ở hcm. Mình điều trị cung 3 năm rồi, sức khoẻ tốt, mọi thứ đều ổn. Công việc ổn định, thu nhập tốt, học thức tốt, vừa người, ngoại hình khá, độc lập tài chính,điềm đạm, dễ chịu và mình sống rất lạc quan , luôn hướng về tương lai.

Tuy nhien, cũng hơi ít nói, nhưng đến thời điểm này, mình nghĩ mình sẵn sàng để mong muốn có 1 mối quan hệ dài lâu mà chuyện tình cảm đôi khi cũng không thể ngồi không chờ nó đến. :) Cũng hy vọng có thể gặp được người jong jong mình, truyền nhau năng lượng tích cực để sống vui vẻ với nhau và cùng nhau cố gắng vì nhiều điều khác trong cuộc sống .

Email của mình là kenlhdksh@gmail.com

Mong ket bạn làm quen với mọi người . Mọi người cứ email mình hay đe lai zalo dưới comment, mình sẽ add nc nha

Cũng nhân dịp cuối năm , chúc mọi người luôn khoẻ manh, tích cực, lac quan, vui vẻ và yeu doi nhé. Chỉ cần sống tốt song vui song khoẻ và sẽ tìm dc nguoi mình thương nhé.

:)
    Vui sống lạc quan và tình yêu là 2 điều tuyệt vời nhất cho những người như chúng ta.
    Chúc em hạnh phúc và khỏe mạnh nhé

3. Những thành viên đã cảm ơn Cuocdoitrongmattoi cho bài viết này:

kenlh (18-11-2019)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    7
    Với thông tin như vầy thì nhìu người mong đợi để đuoc làm quen voi e rui.
    Chuc em tim đc tri kỷ

5. Những thành viên đã cảm ơn Mrb20 cho bài viết này:

kenlh (18-11-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi Mrb20 Xem bài viết
    Với thông tin như vầy thì nhìu người mong đợi để đuoc làm quen voi e rui.
    Chuc em tim đc tri kỷ
    kkk cam on anh, ma chua ai man quen j cả :)).
    Nice week ahead luon nha anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi kenlh Xem bài viết
    kkk cam on anh, ma chua ai man quen j cả :)).
    Nice week ahead luon nha anh
    Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Làm quen nhé em, zalo 0928103331

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ai cũng khao khát tình yêu, chúc bạn mau sớm có người yêu.

Thông tin về chủ đề này