Kết quả 1 đến 20 của 60

Chủ đề: Những người có dòng máu quý tộc (tập 3)

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi ThanhKun Xem bài viết
    Mọi người ơi. Có ai biết cách giúp amidan đc tốt không. Mình lâu lâu hay bị viêm amidan ( họng không đau gì cả ), khi nhìn gương thấy có nốt mũ ở amidan. Hết , rồi lâu lâu tái lại. Cái Tết này nữa là đã gan bó ARV 3 năm.
    Chào bạn . 5 năm trước mình phát hiện H+ cũng vì khám sức khỏe để cắt amidan . Khi phát hiện mình bị nhiễm mình ko cắt amidan luôn và bây giờ sau 5 năm amidan cũng như sức khỏe okie . Cái này mình đang áp dụng bạn có thể tham khảo . Lúc nào cũng phãi có chai nước muối sinh lý . 1 chai xisat sau khi đánh răng trước khi ngủ bạn súc miệng thì ngậm nước muối và vệ sinh mũi . Hãy giảm ăn đồ cay nóng và nước đá nước ngọt . Bạn hãy tham khảo thêm chai xịt miệng tracybee rất hiệu quả nha bạn .
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Ngay mai tuoi sang Xem bài viết
    Chào bạn . 5 năm trước mình phát hiện H+ cũng vì khám sức khỏe để cắt amidan . Khi phát hiện mình bị nhiễm mình ko cắt amidan luôn và bây giờ sau 5 năm amidan cũng như sức khỏe okie . Cái này mình đang áp dụng bạn có thể tham khảo . Lúc nào cũng phãi có chai nước muối sinh lý . 1 chai xisat sau khi đánh răng trước khi ngủ bạn súc miệng thì ngậm nước muối và vệ sinh mũi . Hãy giảm ăn đồ cay nóng và nước đá nước ngọt . Bạn hãy tham khảo thêm chai xịt miệng tracybee rất hiệu quả nha bạn .
    Cảm ơn cậu

Thông tin về chủ đề này