Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Cho mình hỏi về phẫu thuật thẩm mỹ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cho mình hỏi về phẫu thuật thẩm mỹ.

Xin chào mọi người trong diễn đàn.Mình đang làm công việc trong môi trường yêu cầu ngoại hình, nhưng khổ nỗi mình có một chiếc mũi không được đẹp cho lắm, cho nên mình có ý định đi nâng mũi (mình chỉ định sử dụng phương pháp nâng mũi bọc sụn đơn giản nhất).Nhưng mình tìm hiểu thì ở đa số thẩm mỹ viện trước khi lên bàn mổ thì phải qua xét nghiệm Hiv, mình sợ nếu bác sĩ biết sẽ từ chối làm cho mình.Vậy nên giờ mình muốn hỏi có bạn nào biết ở thẩm mỹ viện nào có thể thực hiện chuyện này không, mình ở Tp.HCM.Mong mọi người có thể chia sẻ giúp mình nhé.Xin cảm ơn mọi người nhiều.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình nghĩ kg có thẩm Mỹ viện nào phẫu thuật cho người có H đâu bạn ạh, mình cũng có ý định sửa mũi tháng trước mình có dt cho vài thẩm Mỹ viện ở Tphcm hỏi, nhưng người ta nói không phâu thuật cho người có các bệnh truyền nhiễm nên mình bỏ cuộc luôn nè

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Trích dẫn Gửi bởi Namnguyen93 Xem bài viết
    Xin chào mọi người trong diễn đàn.Mình đang làm công việc trong môi trường yêu cầu ngoại hình, nhưng khổ nỗi mình có một chiếc mũi không được đẹp cho lắm, cho nên mình có ý định đi nâng mũi (mình chỉ định sử dụng phương pháp nâng mũi bọc sụn đơn giản nhất).Nhưng mình tìm hiểu thì ở đa số thẩm mỹ viện trước khi lên bàn mổ thì phải qua xét nghiệm Hiv, mình sợ nếu bác sĩ biết sẽ từ chối làm cho mình.Vậy nên giờ mình muốn hỏi có bạn nào biết ở thẩm mỹ viện nào có thể thực hiện chuyện này không, mình ở Tp.HCM.Mong mọi người có thể chia sẻ giúp mình nhé.Xin cảm ơn mọi người nhiều.
    Nếu bạn đang điều trị cứ mang kết quả đến các phòng thẩm mỹ để bác sĩ xem , nếu số lượng CD4 dưới ngưỡng phát hiện bạn sẽ được tư vấn thẩm mỹ

Thông tin về chủ đề này