Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Giúp tư vấn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Giúp tư vấn

chi biet chuc ban may man thoi,toi dang dau kho vi 1 lan ko kiem soat duoc minh
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi nguoidangdaukho123 Xem bài viết
    chi biet chuc ban may man thoi,toi dang dau kho vi 1 lan ko kiem soat duoc minh
    Vang,em da lien tuc post tu chieu den tan bay gio nhung chua nhan duoc su giup do (vi la lan dau tien em tham gia)

Em da co vo va con roi a

ngay 22/07/2013.buoi sang em co di an co va uong ruu say sau do (khoang 8h30)  da cung ban be di QHTD voi gai mai dam dac biet em lai khong su dung bao cao su.hinh nhu luc di ve co gai do da noi voi em rang em xin loi em bi HIV et.Luc do em so qua em goi dien cho tong dai tu van va khuyen em di mua thuoc PHOI NHIEM de uong.Sang 23/07/2013 em den hieu thuoc o cong benh vien mua thuoc thi nhan vien ban thuoc cho em 3 loai : Lamzidivir , KANIMAX va SILGOMA

Gio nay day em da di xa nha em da bo di ngay tu hom do,em dang co cam giac la minh da bi lay HIV va minh se phai chet.Em can su CUU GIUP cua cac chuyen gia hay cuu em hay dan em di tu A-Z cho em duoc hoi sinh song sot (vi gia dinh em song rat hanh phuc em con phai cham soc con em,vo em can co em moi nguoi a,gio nay day em rat nho vo thuong con nhung em ko dam ve nha vi minh la thang HIV.Em dau buon qua moi nguoi oi

EM VAN XIN TAM LONG MOI NGUOI HAY CHI GIUP EM NEN LAM GI va bat dau tu dau,cho em hoi vai van de sau:

Kha nang em bi nhiem cac benh HIV , Giang mai  , sui mao ga ,Viem gan sieu vi B,c , Lau va Chlamydia la bao nhieu % ,dac biet la HIV

Em co duoc cham soc con cua em khong, co duoc hon hit cho no an uong ve sinh cho no khong...

Em co duoc QHTD va au yem vo em khong..

Cach nao de em khong lay benh cho vo con em

cac loai thuoc tren da du chua a,ti le thanh cong la bao nhieu%

Thông tin về chủ đề này