Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Trường hợp của em có cần dùng pep không ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Trường hợp của em có cần dùng pep không ạ

Em có quen 1 cô bạn gái đc 2 tháng tối qua bọn em có quan hệ tình dục với nhau lần đầu tiên ,em có đeo bao nhưng không hiểu thế nào lại bị tụt bao vào bên trong âm đạo của cô ấy, cô ấy cũng ra rất nhiều máu do kinh hoặc do e mạnh quá ạ , lúc e rút ra thì dương vật không còn trong bao nữa bị dính máu. Sáng nay e có đưa cô ấy và em đi xét nghiệm nhanh thì cả 2 đều âm tính với hiv thì em có cần phải dùng thuốc không ạ. Giúp em với em lo quá ạ. Em cảm ơn
    ads

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanle998 Xem bài viết
    Em có quen 1 cô bạn gái đc 2 tháng tối qua bọn em có quan hệ tình dục với nhau lần đầu tiên ,em có đeo bao nhưng không hiểu thế nào lại bị tụt bao vào bên trong âm đạo của cô ấy, cô ấy cũng ra rất nhiều máu do kinh hoặc do e mạnh quá ạ , lúc e rút ra thì dương vật không còn trong bao nữa bị dính máu. Sáng nay e có đưa cô ấy và em đi xét nghiệm nhanh thì cả 2 đều âm tính với hiv thì em có cần phải dùng thuốc không ạ. Giúp em với em lo quá ạ. Em cảm ơn
    Trường hợp của bạn có nguy cơ, nếu như trong khoảng thời gian 4 tuần gần đây cô gái đó có quan hệ không an toàn. Vì xét nghiệm test nhanh chỉ chính xác từ 6 tuần trở đi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ vậy em có cần dùng pep ko ạ, cô gái này em quen cũng đc 1 thoeif gian 3,4 tháng trước em có đưa cô ấy đi hiến máu 1 lần ở viện huyết học,tháng trc cô ấy cũng đi khám sức khoẻ ở cty và e cũng thấy cô ấy ko có nhiều mối quan hệ dựa vào tính cacchs. Với hôm nay em có làm thêm 1 xét nghiệm máu beta j nữa xem cô ấy có thai gì trong mấy tuần gần đây không thì cũng ko thấy. Anh chị khuyên em xem có cần phải dùng thuốc ko ạ, vì em biết thuốc pep có nhiều tác dụng phụ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Theo kiểu em thấy cô ấy gần như chỉ muốn đi chơi với em thôi e ko thấy cô ấy có quan hệ với nhiều người, ngay cả việc quan hệ cô ấy cũng sợ ko dám dùng miệng bj cho em ạ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ vậy em có cần dùng pep ko ạ, cô gái này em quen cũng đc 1 thoeif gian 3,4 tháng trước em có đưa cô ấy đi hiến máu 1 lần ở viện huyết học,tháng trc cô ấy cũng đi khám sức khoẻ ở cty và e cũng thấy cô ấy ko có nhiều mối quan hệ dựa vào tính cacchs. Với hôm nay em có làm thêm 1 xét nghiệm máu beta j nữa xem cô ấy có thai gì trong mấy tuần gần đây không thì cũng ko thấy. Anh chị khuyên em xem có cần phải dùng thuốc ko ạ, vì em biết thuốc pep có nhiều tác dụng phụ
    Theo kiểu em thấy cô ấy gần như chỉ muốn đi chơi với em thôi e ko thấy cô ấy có quan hệ với nhiều người, ngay cả việc quan hệ cô ấy cũng sợ ko dám dùng miệng bj cho em ạ.

Những gì bạn kể thì khả năng cô này không nhiễm HIV là rất cao,cô ấy cũng không phải là đối tượng có nguy cơ cao.Vì vậy việc có dùng thuốc cho yên tâm tình thần mình hay không là quyết định của bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng vậy theo lời khuyên của anh em có cần uống thuốc dự phòng hiv không hay 4 tuần sau em đi xét nghiệm lại ạ
    Lần sửa cuối bởi Tuanle998, ngày 11-12-2019 lúc 14:26.

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Vâng vậy theo lời khuyên của anh em có cần uống thuốc dự phòng hiv không hay 4 tuần sau em đi xét nghiệm lại ạ
    Bạn không tin tưởng cô gái đó thì dùng, tin tưởng thì thôi. Cái đó do bạn quyết định thôi

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Theo Tuanmecsedec thì khả năng cô này là không bị nhiễm HIV,vì vậy cũng không nhất thiết phải uống thuốc.Nếu bạn cảm thấy lo mà nói để sau 4 tuần xét nghiệm,vậy chi bây giờ sao không uống thuốc để càng yên tâm hơn là ngồi đợi xét nghiệm.

Bạn có thể điện thoại trực tiếp 098.2727.393 cho Tuanmecsedec để tư vấn kỹ hơn hoàn toàn miễn phí.

Thông tin về chủ đề này