Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Bác sĩ tư vấn xét nghiệm HIV lại sau 6 tháng dù chỉ Oral sex

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    58

Bác sĩ tư vấn xét nghiệm HIV lại sau 6 tháng dù chỉ Oral sex

Xin chào các admin, hôm nay em xin làm phiền các anh chị thêm 1 lần.
    Sau khi được tư vấn từ các anh về Oralsex e XN Bộ 3 Xn Giang Mai & HIV combo vào tháng 20/8
    Tất cả đều âm tính, ngày 4/11 e đi khám trĩ đúng phòng khám của Trung Quốc nó khám trĩ lại đè ra XN máu HIV, Giang Mai, viêm gan B cũng âm tính. Nhưng do nó XN nhanh quá có hơn 10phút có kết quả mà chả liên quan đến trĩ nên e chịu mất tiền oan với phòng khám đó.
    Do rà soát lại các bệnh liên quan đến Oralsex thấy thiếu xn Chlamydia mà thấy đường niệu hơi đỏ nên e đi xn nốt. Kết quả cũng âm tính, bs khám kiểm tra cảm quan cũng bảo không phải. Nhưng xem kết quả XN HIV hồi tháng 8 của em bảo có thể 6 tháng sau kiểm tra lại HIV mặc dù r đã nói là mình chỉ oral sex..... bs rất dễ gần và tâm lý khuyên em không nên đến các phòng khám tư nhân quảng cáo vì nó hay dọ dẫm và bắt làm những cái không cần thiết.
    Vậy trừ Lậu,SMG không có biểu hiện không cần khám và những cái e XN rồi còn phải XN gì nữa ko
    ngoài ra có cần đi khám lại HIV như BS nói...
    Xin lỗi làm mất thời gian quý báu của các anh chị. Nhưng dạo này e lắm bệnh vặt quá nên cứ thoải mái tinh thần được thời gian bị bệnh gì cái lại đâm ra suy nghĩ.
    chân thành cảm ơn ạ
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Xinbinhyentrolai Xem bài viết
    Sau khi được tư vấn từ các anh về Oralsex e XN Bộ 3 Xn Giang Mai & HIV combo vào tháng 20/8
    Tất cả đều âm tính, ngày 4/11 e đi khám trĩ đúng phòng khám của Trung Quốc nó khám trĩ lại đè ra XN máu HIV, Giang Mai, viêm gan B cũng âm tính. Nhưng do nó XN nhanh quá có hơn 10phút có kết quả mà chả liên quan đến trĩ nên e chịu mất tiền oan với phòng khám đó.
    Do rà soát lại các bệnh liên quan đến Oralsex thấy thiếu xn Chlamydia mà thấy đường niệu hơi đỏ nên e đi xn nốt. Kết quả cũng âm tính, bs khám kiểm tra cảm quan cũng bảo không phải. Nhưng xem kết quả XN HIV hồi tháng 8 của em bảo có thể 6 tháng sau kiểm tra lại HIV mặc dù r đã nói là mình chỉ oral sex..... bs rất dễ gần và tâm lý khuyên em không nên đến các phòng khám tư nhân quảng cáo vì nó hay dọ dẫm và bắt làm những cái không cần thiết.
    Vậy trừ Lậu,SMG không có biểu hiện không cần khám và những cái e XN rồi còn phải XN gì nữa ko
    Xin lỗi làm mất thời gian quý báu của các anh chị. Nhưng dạo này e lắm bệnh vặt quá nên cứ thoải mái tinh thần được thời gian bị bệnh gì cái lại đâm ra suy nghĩ.
    chân thành cảm ơn ạ
    Bạn yên tâm 100% không cần xét nghiệm nữa.

3. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Xinbinhyentrolai (14-01-2020)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    chân thành cảm ơn ạ

Bạn hoàn toàn yên tâm đi không cần lo lắng nữa.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Xinbinhyentrolai (14-01-2020)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    58
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    cảm ơn anh, e vừa gửi qua Viettel 500k vào số điện thoại 0982727393 tặng quỹ, xin lỗi a vì chậm trể hứa với a từ tháng 8 đến giờ.
    từ t8 đến nay mỗi t10 e không đi khám đâm không dư dả với lại e không tiện qua Zalo lại không có Banking nên nghĩ mãi mới ra cách chuyển. E cũng vừa đi khám về nên tiện qua đó chuyển luôn
    HIV với GMai e làm 2 lần 1 lần Combo lần sau test nhanh ok rồi
    còn Clamydia mới 1 lần có cần đi lại không ạ, xn cái này hơi thốn vì nó đâm cái que sắt cuốn bông vào trong khá đau, lúc đi khám bên ngoài miệng sáo không sao về lại thành hơi đỏ vùng da xung quanh dù không đau hay chảy dịch gì nhưng lại đâm lo...
    còn cái nào cần XN nữa không ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    cảm ơn anh, e vừa gửi qua Viettel 500k vào số điện thoại 0982727393 tặng quỹ, xin lỗi a vì chậm trể hứa với a từ tháng 8 đến giờ.
    từ t8 đến nay mỗi t10 e không đi khám đâm không dư dả với lại e không tiện qua Zalo lại không có Banking nên nghĩ mãi mới ra cách chuyển. E cũng vừa đi khám về nên tiện qua đó chuyển luôn
    HIV với GMai e làm 2 lần 1 lần Combo lần sau test nhanh ok rồi
    còn Clamydia mới 1 lần có cần đi lại không ạ, xn cái này hơi thốn vì nó đâm cái que sắt cuốn bông vào trong khá đau, lúc đi khám bên ngoài miệng sáo không sao về lại thành hơi đỏ vùng da xung quanh dù không đau hay chảy dịch gì nhưng lại đâm lo...
    còn cái nào cần XN nữa không ạ
    Tuanmecsedec cảm ơn tấm lòng của bạn sẽ cập nhật ở đây ;

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Xinbinhyentrolai (01-02-2020)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    58
    Trích dẫn Gửi bởi Charles Xem bài viết
    Bạn yên tâm 100% không cần xét nghiệm nữa.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Xin phiền 2 bác 1 lần nữa...
    2 câu này là hôàn toàn không cần XN nào nữa hay chỉ là yên tâm không cần XN HIV nữa thôi ạ.
    Bởi hôm dó BS có bảo e nếu cần ông ấy cho XN 1 test 9 con viruss còn không thì chỉ cần xn dịch phết Chlamydia e XN GM và HIV rồi nên chọn Clamydia, BS lại còn hẹn e 6 tháng khám lại dù XN Chlamydia âm tính và e chỉ Cho GMD oral sex

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Xin phiền 2 bác 1 lần nữa...
    2 câu này là hôàn toàn không cần XN nào nữa hay chỉ là yên tâm không cần XN HIV nữa thôi ạ.
    Bởi hôm dó BS có bảo e nếu cần ông ấy cho XN 1 test 9 con viruss còn không thì chỉ cần xn dịch phết Chlamydia e XN GM và HIV rồi nên chọn Clamydia, BS lại còn hẹn e 6 tháng khám lại dù XN Chlamydia âm tính và e chỉ Cho GMD oral sex
    Có lẽ chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa vì ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Xinbinhyentrolai (02-02-2020)

Thông tin về chủ đề này