Nguy cơ của em là qh với gái mại dâm từ tết năm ngoái, đến nay là gần được 1 năm rồi ạ. Em có qh với gmd ở đồ sơn ( hải phòng ) nhưng vì hôm
đó em say quá em không nhớ chắc là mình có sử dụng bcs không . Bình thường dịch vụ ở đồ sơn thì thường gmd không cho khách đi không bao, còn riêng em thì cũng cũng chẳng bao giờ đi ko bao lúc nào cả. chỉ có điều lăn tăn ở đây là em nhớ mang máng là có qh xong được bạn bè đưa về khách sạn nghỉ. đến nay cũng được 1 năm rồi, và cũng là 1 năm em sống trong suy nghĩ và sợ sệt. Em không bao giờ ốm , sốt từ lúc đó đến nay. Cũng ko có căn bệnh xã hội nào. Nhưng người em mọc nhiều mụn trứng cá và hay rụng tóc ( em năm nay 30 tuổi ). Em còn béo lên từ 60kg lên 64kg, điều em mong mọi người tư vấn và giúp em có thêm động lực để mai em đi xét nghiệm là sau 1 năm triệu trứng hầu như ko có nhiều ngoài ( viêm họng , thi thoảng nhức cơ mỏi khớp , có 1 lần viêm chân răng chảy mủ và mọc 1 hạch nhỏ ở nách 5 ngày biến mất ) thì nguy cơ tính đến giờ là 1 năm của em có cao ko ạ. em xin chân thành cảm ơn sự động viên và tư vấn của anh chị ạ.