Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Cần 1 người phụ nữ đi với mình tới suốt quãng đời còn lại.Khó thế sao.Tại sao vậy?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Talking Cần 1 người phụ nữ đi với mình tới suốt quãng đời còn lại.Khó thế sao.Tại sao vậy?

Ai cũng đã từng lầm lỡ,bạn cùng vậy,mình cũng vậy.
    Ai cũng đã từng yêu,đã từng chia tay.Mình cũng vậy.Nhiều khi cảm thấy buồn lắm,muốn ở 1 mình cho nó khỏe
    Nhưng rồi sao.Bà con hàng xóm,bạn bè,người thân lại hỏi: Sao con ko lấy vợ,sao mày ko lấy vợ,mày khó quá,kén cá chọn canh.....mà câu trả lời thì chỉ có mình biết!
    Buồn nhất là mỗi lần nhìn thấy Ba Mẹ,sâu trong lòng cũng muốn con mình cưới vợ , muốn có cháu để ẵm.Ai có gia đình chắc sẽ biết phải ko?
    Thế là sau bao niu năm mình sống cô đơn ,buồn tủi...Mình đã trở lại forum này,vào mục Giao lưu- Kết bạn để tìm người phụ nữ có thể yêu thương và chia sẻ những niềm vui và nỗi buồn,và sẽ cùng mình tạo nên một ngôi nhà nhỏ hạnh phúc,tràn đầy tiếng cười của những đứa con.
    Đó là những tâm sự trong lòng của mình,nếu các bạn nữ nào cảm thông,có cùng quan điểm và cũng đang tìm một nữa của đời mình thì hãy nhớ số phone của mình nha 0904073064.Mình ở Tphcm
    Lần sửa cuối bởi Hy vong 1, ngày 29-01-2020 lúc 13:06.

Thông tin về chủ đề này