Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Em tự hỏi sự thật sao tàn nhẫn vậy....

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Em tự hỏi sự thật sao tàn nhẫn vậy....

Anh từng nói với em những gì? Em không đồng ý nhưng anh vẫn muốn quen, anh nói chuyện gì anh cũng không sợ. Sao vừa nghe em nói em bệnh anh đã tàn nhẫn nói anh chỉ ghẹo em thôi....Trái tim em đóng cửa lâu rồi anh cố mở nó làm gì để giờ em biết tin ai...Đau, đau lắm anh biết không. Em thà từ chối anh thà không nói anh biết rồi lặng lẽ không chấp nhận quen anh. Vì sao em cứ nói sự thật cho anh biết em tưởng anh vì yêu em sẽ chấp nhận vậy mà anh lại sỉ nhục em như vậy, anh là thằng tồi hận anh hận những thằng đạo đức giả.

Thành Viên Mới Smack's Avatar
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi Wavea95 Xem bài viết
    Anh từng nói với em những gì? Em không đồng ý nhưng anh vẫn muốn quen, anh nói chuyện gì anh cũng không sợ. Sao vừa nghe em nói em bệnh anh đã tàn nhẫn nói anh chỉ ghẹo em thôi....Trái tim em đóng cửa lâu rồi anh cố mở nó làm gì để giờ em biết tin ai...Đau, đau lắm anh biết không. Em thà từ chối anh thà không nói anh biết rồi lặng lẽ không chấp nhận quen anh. Vì sao em cứ nói sự thật cho anh biết em tưởng anh vì yêu em sẽ chấp nhận vậy mà anh lại sỉ nhục em như vậy, anh là thằng tồi hận anh hận những thằng đạo đức giả.
    Chuyện buồn. Em không nhất thiết nói cho bạn ấy nghe và không nhất thiết nói với bất cứ ai khi em có TLVR dưới ngưỡng. Anh không biết quan điểm của các anh chị trên diễn đàn như thế nào nhưng anh sẽ không nói cho bất cứ ai nghe vì đó như một căn bệnh mãn tính nếu em tuân thủ. Nếu em muốn nói cho ai nghe thì em phải từng bước. Cho người đó hiểu về HIV, cho bạn ấy tích cực tham gia vào diễn đàn, đưa ra những chuyện tình yêu của người có H và không H từ đó em mới không buồn như chuyện ngày hôm nay. Không hận ai cả chỉ hận cái dục vọng năm xưa nhưng tốt nhất nên xem nó như một tai nạn./.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh chưa hiểu hết đau, các anh chỉ đang bao bọc lẫn nhau thôi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Wavea95 Xem bài viết
    Anh chưa hiểu hết đau, các anh chỉ đang bao bọc lẫn nhau thôi
    Có nhiều vấn đề bạn hiểu lầm ngay từ đầu rồi nên chuốc lấy đau khổ như thế.Bạn TƯỞNG người ta yêu bạn...yêu dể đến thế sao mà gặp ai tốt với mình,gạ gẩm,tán tỉnh,đường mật vào tai mình củng TƯỞNG người ta yêu mình,đừng TƯỞNG nửa bạn ạ.TƯỞNG là do cá nhân bạn tự lừa dối bản thân mình thôi...thế nên từ bây giờ sống với thực tế vốn tàn nhẫn đi bạn ạ!!

Thành Viên Mới Smack's Avatar
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi Jamie Xem bài viết
    Có nhiều vấn đề bạn hiểu lầm ngay từ đầu rồi nên chuốc lấy đau khổ như thế.Bạn TƯỞNG người ta yêu bạn...yêu dể đến thế sao mà gặp ai tốt với mình,gạ gẩm,tán tỉnh,đường mật vào tai mình củng TƯỞNG người ta yêu mình,đừng TƯỞNG nửa bạn ạ.TƯỞNG là do cá nhân bạn tự lừa dối bản thân mình thôi...thế nên từ bây giờ sống với thực tế vốn tàn nhẫn đi bạn ạ!!
    Mình đồng ý! không phải tiêu cực hay tích cực mà đó là thực tế, KHÔNG NHẤT THIẾT NÓI CHO BẤT CỨ AI BIẾT.

Khi yêu ai bạn cứ gật đầu đồng ý, nhưng những ai tốt thì họ sẽ tìm hiểu kĩ về bạn trước khi dục vọng bắt đầu. Còn kiểu vồ vập anh thương em lắm đi khách sạn nha em thì hiểu rồi đó.

Thông tin về chủ đề này