Hôm nay em có gặp GMD , cô gái này lúc trước em có gặp một lần mà cô ấy chỉ oral sex qua bao cao su và dùng tay cho em xuất tinh thôi , lần này em có gặp lại cô ấy và cô ấy có oral sex cho em mà không dùng bao cao su , mà trước đó cô ấy kêu phải sạch sẽ thì em vào nhà vệ sinh rửa thật sạch dương vật rồi cô ấy bắt đầu liếm vú em và có oral sex cho em khoảng chừng 1 phút và em có hôn vú cô ấy ( trước đó 2 ngày em có chảy máu ở lưỡi do ăn cắn phải lưỡi ) , rồi sau đó cô ấy banh bao cao su mạnh ra đeo cho em và kéo đến gốc dương vật luôn , xong rồi cô ấy bôi gel vào âm đạo và cả lên bao cao su luôn rồi em bắt đầu quan hệ , em cũng là người bị xuất tinh sớm nên quan hệ được một phút thì em xuất tinh xong rồi em còn nhấp thêm vài cái nữa rồi em đi vào nhà vệ sinh tháo bao cao su ra , em có cho nước vào bao cao su để kiểm tra thì thấy bao cao su không có nước thoát ra và cũng không rách ( trước đó đeo bao cao su thì cô ấy banh ra mà em tưởng rách luôn rồi tại cô ấy mạnh tay quá ) , trước đó quan hệ em thấy bao cao su vẫn ở nguyên vị trí không có bị tuột ạ , sau đó em rửa tay và rửa dương vật lại bằng xà bông thật sạch , sau đó em về nhà em cũng tắm và rửa dương vật và người lại thật sạch . Cho em hỏi những gì em kể thì có nguy cơ không ạ ?