Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Nhờ các anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em có cần dùng pep k ạ

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng
    Cảm ơn
    0

Nhờ các anh chị trong diễn đàn tư vấn giúp em có cần dùng pep k ạ

Em là sinh viên trường công nghệ giao thông vận tải. Chuyện là em ở trọ ngoài hà nội cùng dãy trọ của em có 1 chị đối diện phòng chị ý bị hiv ạ và chị ý cũng hay tâm sự nói chuyện với em. Nhưng hôm nọ chị ý bị co giật em có đỡ chị ý và dìu chị ý vào dường nằm nhưng tay em có một vết đứt ở lòng bàn tay cỡ 2cm hơi sâu và chảy máu lúc đỡ chị ý thì nước dải và nưỡc mắt chị ya chảy vào chỗ vết thương của em. Em định đi rửa tay luôn nhưng mà không thể để chị ý nằm một mình đó được. Thì khoãng 20p sau chị ý đỡ em có đi rửa tay bằng nước.
    Đến h nghĩ lại em thấy sợ sợ không biết mình có bị lây hiv không. Em lên đây nhờ các anh các chị tư vấn giúp em có cầm uông pep k ạ. Em mới đk có 20 tiếng. (chỉ có mình nước mắt và nước dải của chị ý chảy ra thôi chứ k có máu ạ )
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Lethihuong Xem bài viết
    Em là sinh viên trường công nghệ giao thông vận tải. Chuyện là em ở trọ ngoài hà nội cùng dãy trọ của em có 1 chị đối diện phòng chị ý bị hiv ạ và chị ý cũng hay tâm sự nói chuyện với em. Nhưng hôm nọ chị ý bị co giật em có đỡ chị ý và dìu chị ý vào dường nằm nhưng tay em có một vết đứt ở lòng bàn tay cỡ 2cm hơi sâu và chảy máu lúc đỡ chị ý thì nước dải và nưỡc mắt chị ya chảy vào chỗ vết thương của em. Em định đi rửa tay luôn nhưng mà không thể để chị ý nằm một mình đó được. Thì khoãng 20p sau chị ý đỡ em có đi rửa tay bằng nước.
    Đến h nghĩ lại em thấy sợ sợ không biết mình có bị lây hiv không. Em lên đây nhờ các anh các chị tư vấn giúp em có cầm uông pep k ạ. Em mới đk có 20 tiếng. (chỉ có mình nước mắt và nước dải của chị ý chảy ra thôi chứ k có máu ạ )
    Không có nguy cơ bạn.

Thành Viên Lo Lắng Hoang Tưởng
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Không có nguy cơ bạn.
    Nhưng mà vết thương của em đang chảy máu ạ. Vẫn k bị lây à anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Lethihuong Xem bài viết
    Nhưng mà vết thương của em đang chảy máu ạ. Vẫn k bị lây à anh

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này