Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Thời gian xét nghiệm , cho em hỏi ạ ?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    10

Thời gian xét nghiệm , cho em hỏi ạ ?

Anh Tuấn đừng giận em vì em hỏi nhiều ạ và xin anh hãy tư vấn dùm em ạ :(
    Hôm 18/2 : em có đi test miễn phí ở Trung Tâm Ánh Dương thì kết quả Âm Tính mà cô ở đó là kết quả này chỉ chính xác cho những nguy cơ trước đó 3 tháng là trước 18/11 năm ngoái ạ
    Hôm nay em có lên Bệnh Viện Nhiệt Đới để test và cũng âm tính ạ ( trên giấy ghi ACR HIV ag/ab Combo , chỉ số là 0.16 ạ )
    Vì thật sự là từ tháng 12 tới nay em cũng có những nguy cơ ạ nhưng tất cả em đều dùng bao cao su và bao cao su không thủng cũng không tuột và có oral sex ạ .
    Mấy anh chị cho em hỏi là xét nghiệm vậy có thể chốt cho những nguy cơ của em ở năm 2019 chưa ạ .
    Tại đầu năm em có nguy cơ là :
    Cách đây 6 tuần : em có đi massage và cô ấy có oral sex cho em và em cũng có dùng lưỡi liếm âm đạo của cô ấy nhưng chỉ bên ngoài thôi ạ nhưng không biết miệng em có vết thương gì không tại em hay bị chảy máu răng ạ
    Cách đây 2 tuần : em có đi GMD nhưng em không quan hệ , cô ấy chỉ oral sex cho em và sau đó cô ấy cho em xem nhiệt miệng ạ , em cũng không biết nhiệt cô ấy có máu không và dương vật em có bị trầy xước gì không ( sợ vết trầy xước mắt thường em không thấy được )
    Cách đây 10 ngày : em có đi GMD và có quan hệ nhưng em kiểm tra bao cao su thì không rách và không thủng , không tuột ạ và cô ấy có oral sex cho em .
    Em xin anh chị tư vấn giúp em ạ , và cho em hỏi kết quả như vậy có an toàn cho những nguy cơ trước đó không ạ ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Thông tin về chủ đề này