Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Mong mọi người tư vấn giúp em

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mong mọi người tư vấn giúp em

Em chào mọi người ngày hôm qua do say sỉn không kìm được bản thân em có tìm đến gái gọi cô ấy làm bằng miệng cho e vì ko kìm chế dc em đã lỡ dùng lưỡi của mình đút vào âm đạo cô ấy thời gian khoảng 30 giây trở lại xong sau đó cô ấy đeo bao cho e và quan hệ hôm nay tỉnh thấy mình quá dại dột e cũng có tìm hiểu 1 vài diễn đàn nói là nguy cơ thấp liệu em có cần dùng pep không ạ em thật sự rất hoang mang mong mọi người tư vấn giúp
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi diepvan01 Xem bài viết
    Em chào mọi người ngày hôm qua do say sỉn không kìm được bản thân em có tìm đến gái gọi cô ấy làm bằng miệng cho e vì ko kìm chế dc em đã lỡ dùng lưỡi của mình đút vào âm đạo cô ấy thời gian khoảng 30 giây trở lại xong sau đó cô ấy đeo bao cho e và quan hệ hôm nay tỉnh thấy mình quá dại dột e cũng có tìm hiểu 1 vài diễn đàn nói là nguy cơ thấp liệu em có cần dùng pep không ạ em thật sự rất hoang mang mong mọi người tư vấn giúp
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, không cần dùng PEP.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Charles Xem bài viết
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV, không cần dùng PEP.
    Thật sự là ko cần dùng pep hả anh em xin bổ sung thêm là răng miệng em lúc đó bình thường lưỡi thì em ko biết có trầy xước gì ko nhưng em ko thấy rát hay đau gì tại em vô tình thấy bên ******** đa số họ nói cần uống pep nên thấy lo quá ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi diepvan01 Xem bài viết
    Thật sự là ko cần dùng pep hả anh em xin bổ sung thêm là răng miệng em lúc đó bình thường lưỡi thì em ko biết có trầy xước gì ko nhưng em ko thấy rát hay đau gì tại em vô tình thấy bên ******** đa số họ nói cần uống pep nên thấy lo quá ạ
    Bạn đừng nghe cái bọn tào lao tư ấn,bạn đọc cái này sẽ hiểu bọn này.bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn đừng nghe cái bọn tào lao tư ấn,bạn đọc cái này sẽ hiểu bọn này.bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức
    Dạ em cảm ơn anh

Thông tin về chủ đề này