Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Khám sức khỏe lấy máu...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Khám sức khỏe lấy máu...

Bác sĩ ơi xin giúp dùm.
    Sắp tới công ty em có tổ chức khám sức khỏe định kỳ và có xét nghiệm lấy máu.
    Em đang lo lắng khi mà đến lúc khám sức khỏe lấy máu có ra kết quả xét nghiệm HIV không nữa và kết quả đó công ty mình có biết không. Nếu chỗ làm mình biết sẽ không biết như thế nào.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi nhocalonecool Xem bài viết
    Bác sĩ ơi xin giúp dùm.
    Sắp tới công ty em có tổ chức khám sức khỏe định kỳ và có xét nghiệm lấy máu.
    Em đang lo lắng khi mà đến lúc khám sức khỏe lấy máu có ra kết quả xét nghiệm HIV không nữa và kết quả đó công ty mình có biết không. Nếu chỗ làm mình biết sẽ không biết như thế nào.
    Nếu công ty bạn không thuộc ngành nghề bắt buộc xét nghiệm HIV thì khi khám sức khỏe không có xét nghiệm HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Nếu công ty bạn không thuộc ngành nghề bắt buộc xét nghiệm HIV thì khi khám sức khỏe không có xét nghiệm HIV.
    Có nghĩa là nếu xét nghiệm máu thông thường thì không phát hiện HIV đúng k anh Tuấn. Chỉ ngành nghề bắt buộc khám HIV thì phải làm xét nghiệm chuyên môn về HIV mới phát hiện được? Bên công ty em xét nghiệm Công thức máu thì có biết có H k anh?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Dog_luv_cat Xem bài viết
    Có nghĩa là nếu xét nghiệm máu thông thường thì không phát hiện HIV đúng k anh Tuấn. Chỉ ngành nghề bắt buộc khám HIV thì phải làm xét nghiệm chuyên môn về HIV mới phát hiện được? Bên công ty em xét nghiệm Công thức máu thì có biết có H k anh?
    HIV phải xét nghiệm ring6 biệt thì mới biết,xét nghiệm công thức máu thông thường thì không phát hiện ra HIV.

Thông tin về chủ đề này