Đường về nhà em có đi ngang qua trung tâm phòng chống hiv (trong khu này gồm có: bán giống cây trồng, công an phường, và trung tâm phòng chống hiv), em chay xe ngang qua thì có cảm giác gì đó đau đau chỗ bắp đùi nhưng hết ngay ( không xác định dc đau cơ hay do phóng kim vao) em sợ quay lại thì thấy công ông già kia đội nón bảo hiểm từ trong khu đó đi ra, ông chạy xe ba gác máy. Em lo lắng là không biết ổng có phong kim vao đùi em không, vì em thây đau đau, em k biết do đau cơ hay do bị phóng kim trung, vì đang chạy xe máy. Em nhớ trước Tết ổng em cí thuê ổng chở máy giặt hư nhà em đi bỏ. Giờ thấy ổng từ khu đó ra em lo lắng:
1. Sợ lúc phụ rinh máy giặt ổng có đụng vào máy giặt bị trầy xước gì, rồi em cũng bị trầy xước gì k để ý
2. Sợ nãy chạy đi ngang qua ổng phong kim hay quẹt trung đùi em k?( vì em chạy xe ngang qua, nhìn ngang thì k thấy ai, sợ ổng đi từ trong ra phóng kim trúng em.
Các anh tư vấn giúp em. Ổng đi vô khu đó đi bộ đẩ xe ba gác bên đây. Không rõ ông bệnh hiv vô lấy thuốc hay ông làm gì trong khu đó, mà em nghĩ ổng bị hiv nên mới vô khu đó( trung tâm giống cây trồng, công an phường, trung tâm phòng chống hiv) chắc ổng bị hiv mới vô đó quá. Em lo lắng quá các anh