Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 22

Chủ đề: Chỉ oral sex với GMD không quan hệ tình dục

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9

Chỉ oral sex với GMD không quan hệ tình dục

Chuyện là em có gặp 1 GMD trên mạng , em có tắm rửa sạch sẽ xong cô ấy có hôn ngực và chỉ oral sex cho em khoảng 5 phút mà cũng khá sâu , em cũng có hôn môi cô ấy , trước đó em rửa dương vật thì thấy không rát và không thấy vết thương nào ạ ( không biết có vết trầy mà mắt thường không nhìn thấy không ) và răng cô ấy có đính đá ạ , trong khi đó em có lấy tay sờ nhẹ bên ngoài âm đạo cô ấy và có dính xíu dịch âm đạo và em bôi lên vú cô ấy và sau đó em vô tình hôn vú cô ấy , và em có dùng tay đó rửa dương vật ạ . Em chỉ cho GMD oral sex và em với GMD không quan hệ tình dục ạ . Cho em hỏi như vậy em có nguy cơ không ạ ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Haitututam0116 Xem bài viết
    Chuyện là em có gặp 1 GMD trên mạng , em có tắm rửa sạch sẽ xong cô ấy có hôn ngực và chỉ oral sex cho em khoảng 5 phút mà cũng khá sâu , em cũng có hôn môi cô ấy , trước đó em rửa dương vật thì thấy không rát và không thấy vết thương nào ạ ( không biết có vết trầy mà mắt thường không nhìn thấy không ) và răng cô ấy có đính đá ạ , trong khi đó em có lấy tay sờ nhẹ bên ngoài âm đạo cô ấy và có dính xíu dịch âm đạo và em bôi lên vú cô ấy và sau đó em vô tình hôn vú cô ấy , và em có dùng tay đó rửa dương vật ạ . Em chỉ cho GMD oral sex và em với GMD không quan hệ tình dục ạ . Cho em hỏi như vậy em có nguy cơ không ạ ?
    Bạn chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác thôi.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Haitututam0116 (22-03-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Em cảm ơn anh Tuấn , cho em hỏi thêm nếu miệng cô ấy ( có HIV )có chảy máu răng hay vết nhiệt to thì em có nguy cơ không ? Và dương vật em lỡ có vất trầy nhỏ mà mắt em không nhìn thấy liệu có nguy cơ không ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em cảm ơn anh Tuấn , cho em hỏi thêm nếu miệng cô ấy ( có HIV )có chảy máu răng hay vết nhiệt to thì em có nguy cơ không ? Và dương vật em lỡ có vất trầy nhỏ mà mắt em không nhìn thấy liệu có nguy cơ không ạ ?

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Haitututam0116 (22-03-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Em cảm ơn anh Tuấn rất nhiều ạ , chúc anh Tuấn buổi chiều vui vẻ ạ .

8. Những thành viên đã cảm ơn Haitututam0116 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (22-03-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Chúc các anh chị một ngày tốt lành ạ , và cho em hỏi thêm là trong nguy cơ này GMD là người nhận nên có nguy cơ thì là GMD phải không ạ ? Hôm nay thì em kiểm tra dương vật thì không thấy vết thương nào hết ạ , mà nếu cô ấy có vết thương hở hay nhiệt miệng còn đang chảy máu thì nó có đi vào trong lỗ sáo dương vật em không ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Chúc các anh chị một ngày tốt lành ạ , và cho em hỏi thêm là trong nguy cơ này GMD là người nhận nên có nguy cơ thì là GMD phải không ạ ? Hôm nay thì em kiểm tra dương vật thì không thấy vết thương nào hết ạ , mà nếu cô ấy có vết thương hở hay nhiệt miệng còn đang chảy máu thì nó có đi vào trong lỗ sáo dương vật em không ạ ?
    Vấn đề về HIV đã tư vấn cho bạn rồi nhé.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Haitututam0116 (23-03-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Dạ vậy cho em hỏi cuối cùng là trường hợp em kể là an toàn phải không anh ? Bây giờ em chỉ loại bỏ stress và đừng suy nghĩ tới nó mà chỉ lo về mấy bệnh tình dục thôi phải không anh ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ vậy cho em hỏi cuối cùng là trường hợp em kể là an toàn phải không anh ? Bây giờ em chỉ loại bỏ stress và đừng suy nghĩ tới nó mà chỉ lo về mấy bệnh tình dục thôi phải không anh ?
    Bạn hỏi câu này bằng bạn đọc lại những gì đã được tư vấn.

14. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Em cảm ơn anh Tuấn ạ , chúc anh Tuấn một ngày làm tốt lành ạ . Em sẽ từ bỏ không bao giờ đi GMD và Massage cho tới già luôn . Sống lành mạnh và tốt hơn . Em cảm ơn anh Tuấn ạ .

16. Những thành viên đã cảm ơn Haitututam0116 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (23-03-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Anh Tuấn cho em hỏi thêm 1 câu nữa thôi ạ , em có dùng sữa tắm ở khách sạn và có dùng bàn chải ( trong hộp không phải trong bao ) và kem đánh răng của khách sạn thì có nguy cơ từ việc đó không ạ ? Tại sữa tắm ở đó để 1 bình to để dùng chung ạ nên em cũng muốn hỏi thêm ạ ? Có lây truyền như vậy không ạ ? Tại lúc em đánh răng em có chảy máu răng nhiều ạ ?
    Lần sửa cuối bởi Haitututam0116, ngày 23-03-2020 lúc 14:50.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh Tuấn cho em hỏi thêm 1 câu nữa thôi ạ , em có dùng sữa tắm ở khách sạn và có dùng bàn chải ( trong hộp không phải trong bao ) và kem đánh răng của khách sạn thì có nguy cơ từ việc đó không ạ ? Tại sữa tắm ở đó để 1 bình to để dùng chung ạ nên em cũng muốn hỏi thêm ạ ? Có lây truyền như vậy không ạ ? Tại lúc em đánh răng em có chảy máu răng nhiều ạ ?
    100% không có nguy cơ như vậy bạn.

19. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Em cảm ơn anh Tuấn và anh Charles nhiều ạ . Em rất hối hận vì đã đi GMD , em đã cố gắng kìm chế để không quan hệ , nếu có quan hệ chắc giờ tâm trạng em rối hơn lắm rồi . Em sẽ sống thật tốt và có ích hơn cho xã hội và gia đình ạ , từ bỏ và không bao giờ tái phạm cũng như đi GMD hay bất cứ dịch vụ nhạy cảm nào nữa , đi rồi giờ em thấy tâm trạng em rồi bời hoang mang và không còn động lực gì hết nhưng nhờ các anh trên diễn đàn đã tư vấn giúp em , em cảm ơn và chúc các anh có thật nhiều sức khỏe ạ , chúc các anh một ngày tốt lành ạ .

21. Những thành viên đã cảm ơn Haitututam0116 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (23-03-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Chào anh Tuấn ngày mới vui vẻ ạ ! Cho em hỏi thêm là nếu dương vật em không trầy xước mà miệng GMD có chảy máu chân răng hay vết loét có chảy máu và lúc oral sex máu đó đi vào lỗ sáo thì có nguy cơ không ạ ? Em đã hỏi cô gái đó thì cô ấy nói răng miệng cô ấy không bị gì hết , em cũng soi kỹ dương vật em từ hôm qua tới giờ thì không thấy rát hay chảy máu gì hết ạ , tâm trạng em vẫn còn lo lo anh ạ :(

Cảm ơn
    596
    Chào anh Tuấn ngày mới vui vẻ ạ ! Cho em hỏi thêm là nếu dương vật em không trầy xước mà miệng GMD có chảy máu chân răng hay vết loét có chảy máu và lúc oral sex máu đó đi vào lỗ sáo thì có nguy cơ không ạ ? Em đã hỏi cô gái đó thì cô ấy nói răng miệng cô ấy không bị gì hết , em cũng soi kỹ dương vật em từ hôm qua tới giờ thì không thấy rát hay chảy máu gì hết ạ , tâm trạng em vẫn còn lo lo anh ạ :(
    Về HIV thì bạn yên tâm không sao.

24. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Haitututam0116 (24-03-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Em cảm ơn anh Charles ạ , vậy em không cần phải dùng Pep ạ ? Chắc là do em Stress thôi hả anh và sau 4 tuần em đi test xả stress được không ạ ? Em cũng hoang mang về vấn đề Oral Sex lắm ạ :((

Cảm ơn
    596
    Em cảm ơn anh Charles ạ , vậy em không cần phải dùng Pep ạ ? Chắc là do em Stress thôi hả anh và sau 4 tuần em đi test xả stress được không ạ ? Em cũng hoang mang về vấn đề Oral Sex lắm ạ :((
    BQT đã khẳng định bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

27. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Em cảm ơn anh Tuấn và anh Charles ạ , chúc các anh có một ngày tốt lành . Em sợ và hoang mang lắm rồi nhưng được các anh tư vấn là không có nguy cơ thì tâm trạng em ổn định hơn , nhiều lần hứa là không đi mấy dịch vụ này mà em lại đi hjx em thật khốn nạn mà , một lần này nữa là em sẽ không bao giờ đụng tới GMD hay Gái Massage nữa vì lúc sướng chỉ vài phút mà ảnh hưởng tinh thần quá . Em sẽ cố gắng sống thật tốt và có ích hơn cho gia đình và xã hội ạ . Một lần nữa xin cảm ơn các anh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Uk mà anh Tuấn và anh Charles cho em hỏi lúc đó em có rờ âm đạo cô ấy nhưng phía ngoài có sờ vào vú và em có liếm vú cô ấy liệu có nguy cơ không ạ ? Và em sợ là em liếm vú cô ấy mà lúc đó vú cô ấy chảy máu nữa thì em có nguy cơ không ạ ? Vì em hay bị chảy máu chân răng ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Uk mà anh Tuấn và anh Charles cho em hỏi lúc đó em có rờ âm đạo cô ấy nhưng phía ngoài có sờ vào vú và em có liếm vú cô ấy liệu có nguy cơ không ạ ? Và em sợ là em liếm vú cô ấy mà lúc đó vú cô ấy chảy máu nữa thì em có nguy cơ không ạ ? Vì em hay bị chảy máu chân răng ạ ?
    Không nguy cơ bạn.

31. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này