Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Kinh nghiệm kết bạn trên diễn đàn!!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cool Kinh nghiệm kết bạn trên diễn đàn!!!!

ttytryrtwtytttrtrtrtt
    Lần sửa cuối bởi cuocsongdephn, ngày 02-04-2020 lúc 11:35.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi cuocsongdephn Xem bài viết
    Tôi là người đến từ miền trung, đã điều trị ARV 8 năm nay. Khi tôi mới bị rất buồn nghĩ cuộc đời mình là bóng tối mặc dù có nghề nghiệp tử tế, thế rồi tôi lang thang trên mạng muốn tìm bạn chia sẻ và đã tìm thấy diễn đàn này đã làm quen nhiều bạn, và yêu nhiều người kết quả quạn hệ ăn nằm được nhiều người. rồi việc ji đên sẽ đến tôi đã tim được người tinh đã có hai đời chồng và một con gái, bọn tôi đã ở với nhau và tôi đã đầu tư công sức vào đó kết quả nó thấy không lợi dụng được mình và nó âm mưu chiếm hết những cái ban đầu tôi gây dựng lên kết quả tôi trắng tay. Cái đó không tức bằng mình đã quen những người bạn, anh, chi em trong nhóm tôi một lòng sống thiện chí tất cả mọi người nhưng càng tốt với họ bao nhiêu thì họ nghĩ mình cần họ và các mọi người lên mặt anh chị trong khi đó họ không biết họ là những người bất tài vô dụng toàn nhưng mẹ ở goá không chông lại có con không bằng tôi luôn ghen ghét tôi những cái tôi đạt được nhưng tôi không quan tâm những kẻ tầm thường đó cái đáng nói ở đây tôi ghặp một ông tôi luôn xem là anh, tôi hay gọi người ta đi uống bia, rượu và nó hay vay tiền tôi và tôi cho luôn, tôi đưa đi làm chi tiêu cái nhân cũng kê lên tôi trả tiền và tôi với nó thỉnh thoảng chơi ma tuý tôi mấy lần bị xốc những lần xốc tôi mất hết tiền ( tiền của công ty) tôi nghĩ người đi đường móc và rồi một lần tôi nó đi uống rượu cùng với bạn tôi, bạn tôi đã chứng kiến nó móc ví bạn tôi, và rồi tôi và nó đi kiếm ma tuý dung tôi bị xóc, trong người tôi có 600 k nó móc luôn, ngày mai tôi tỉnh nghe bạn tôi thuật ra thì tôi ngã ngửa bấy lâu nay mình tốt với tiểu nhân mà không biết bị nó ăn cắp tiền và điện thoại nhiều lần mà không biết, con vợ nó thì quái thai giống nó hay trộm cắp tôi đến nhà nó uống rượu nó thấy cái ji đẹp nó lấy. Thôi trang viết có hạn tôi không nói được nhiều tôi chỉ khuyên những người cùng cảnh ngộ như tôi đừng có kết giao hay vào nhóm trên này, vào để tìm người địt nhau thì được chứ không có người tốt đâu, toàn những người chồng bỏ và chết lại có con nên không tìm được một nửa đâu để rồi thêm nặng nợ cho bản thân, vì vậy tôi tự tách ra khỏi nhóm xoá đi mọi liên lạc bọn nó, đến đây chắc hẳn nhiều người đoán tôi là ai nhưng không quan trọng vì bọn nó tôi không quan tâm./.
    đúng là đời ko như mơ cứ ngỡ lên diễn đàn tìm bạn để chia sẻ ấy thế mà lại nhận cái kết đắng...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Đúng đó không có bạn tốt đâu, toàn người ăn tục nói phét bất tài vô dụng, mà còn hay lên mặt nữa đó tôi nói nhóm Hà Nội, còn nhóm ở nơi khác tôi không biết.!!!!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nên tìm bạn mà chơi các bạn à, tìm người tốt, người hơn minh mà chơi, chúng ta còn làm được nhiều cái, con công hiến cho xã hội, như bản thân tôi đây giờ vẫn lấy được gái tân, sinh con và còn mua được nhà bạn toàn dẻ rách không giúp được ji minh đâu,/,

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    cuocsongdephn nói chuẩn không cần chỉnh, toàn người dở mà khi nào cung tỏ ra minh cao quý trông buồn nôn chuyện mình sắp tâm sự đây là chuyện tế nhị mình nghĩ sẽ để trong lòng đào sâu chôn chặt, nhưng cuocsongdephn đã chia sẻ thì mình cung cởi mở nói chuyện: trong cái nhóm luôn tổ chức sinh nhật cho nhau tức người sinh nhật không phải chi còn lại chia nhau trả và hôm mình đi ăn sinh nhật của một chị cũng có tuổi rồi đung như luật thực thi cho đến khi minh đi ăn tiếp sinh nhật một ông hơn mình khoảng 3 tuổi thì không theo luật nữa cung bắt anh ấy chi đều như mọi người,. Theo các bạn thì thế nào bên trọng bên khinh đúng không mà toàn anh chị đó cư xử vậy có phải không, rồi những ai có con mang đi to cũng tính như nhỏ, có chị đưa đến hai đứa con gái theo mà lớn tướng rồi (đẻ được rồi mình nghe con đầu bỏ đi với trai suốt) lại không tính. Đây chuyện tế nhị không muốn nói nhưng bọn nó cứ nghĩ anh chị là được quền ư tôi khinh nói đến 3 này hay lăm bảo giờ ông nào ở với bà phải hàng tháng đưa cho bà 15 triệu để lo cho con .. hi .. ha, nói mà không biết ngượng trong khi đó cặp một thằng khố rách áo ôm ở tphcm nhưng trang cái nhân thằng đó chưa bao giờ ép ảnh bà nên các bạn à ở đây không có bạn tốt và không an ui ji trong cuộc sống đâu, toàn những người ương ương sượng sượng lên mặt con bất tài nữa... ./.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Thực sự cuộc sống đa dạng và muôn màu.
    Nhiều điều không như mình nghĩ.

Thông tin về chủ đề này