Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: Có ai giúp dùm em không

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

Có ai giúp dùm em không

Các anh chị cho em hỏi em quan hệ với gmd vào ngày 20/1/2020 tới hôm qua 14/4/2020 là được 12 tuần em test nhanh bằng phương pháp lấy máu đầu ngón tay thì âm tính nhưng hôm 11/3 lúc được 7 tuần em cũng test nhanh cũng âm tính nhưng sau 17/3 em có quan hệ với bạn gái e mà chỉ cạ dương vật với âm đạo bạn gái em và có đưa dương vật vào âm đạo bạn gái em nhưng em nhớ là e chưa đủ 12 tuần nên e rút ra không đưa vô nữa vậy xét nghiệm của em 12 tuần có chốt được không và em với bạn gái em có tính là nguy cơ mới không em chỉ sợ là với xét nghiệm 12 tuần của em là không chính xác và em sợ em lây bạn gái em xin anh chị giúp em là . 1 lúc em quan hệ với gái mại dâm không bcs và e xét nghiệm lúc 12 tuần âm tính là em chốt được không . 2 là trong 12 tuần đó mà tuần 7 em test nhanh âm tính và sau quan hệ với bạn gái em có bạn gái của em thì em có thêm nguy cơ mới ko ạ
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Phongly2130 Xem bài viết
    Các anh chị cho em hỏi em quan hệ với gmd vào ngày 20/1/2020 tới hôm qua 14/4/2020 là được 12 tuần em test nhanh bằng phương pháp lấy máu đầu ngón tay thì âm tính nhưng hôm 11/3 lúc được 7 tuần em cũng test nhanh cũng âm tính nhưng sau 17/3 em có quan hệ với bạn gái e mà chỉ cạ dương vật với âm đạo bạn gái em và có đưa dương vật vào âm đạo bạn gái em nhưng em nhớ là e chưa đủ 12 tuần nên e rút ra không đưa vô nữa vậy xét nghiệm của em 12 tuần có chốt được không và em với bạn gái em có tính là nguy cơ mới không em chỉ sợ là với xét nghiệm 12 tuần của em là không chính xác và em sợ em lây bạn gái em xin anh chị giúp em là . 1 lúc em quan hệ với gái mại dâm không bcs và e xét nghiệm lúc 12 tuần âm tính là em chốt được không . 2 là trong 12 tuần đó mà tuần 7 em test nhanh âm tính và sau quan hệ với bạn gái em có bạn gái của em thì em có thêm nguy cơ mới ko ạ
    Bạn XN sau nguy cơ 12 tuần âm tính là an toàn 100% rồi. Trường hợp bạn QHTD với bạn gái, bạn mới chỉ đưa DV vào rồi rút ra ngay không quan hệ như vậy bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Dạ em cám ơn anh như vậy em với bạn gái em là không có nguy cơ phải không anh và e xét nghiệm test nhanh sau 12 tuần là em đã an toàn 100% rồi phải không anh em có cần xét nghiệm ở 6 tháng không vậy anh với anh cho em hỏi là em co hút thuốc lá như vậy có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ em cám ơn anh như vậy em với bạn gái em là không có nguy cơ phải không anh và e xét nghiệm test nhanh sau 12 tuần là em đã an toàn 100% rồi phải không anh em có cần xét nghiệm ở 6 tháng không vậy anh với anh cho em hỏi là em co hút thuốc lá như vậy có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không anh
    12 tuần âm tính là an toàn 100% rồi bạn.

Cảm ơn
    596
    Hút thuốc lá không ảnh hưởng đến kết quả XN. Kết quả XN của bạn an toàn rồi, không cần XN nữa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Anh chị cho em hỏi sau khi xét nghiệm 12 tuần thì em thấy đau họng và em có đi khám thì bác sĩ cho em siêu âm cổ vì e thấy cổ em có cục như hạch vậy khi siêu âm có kết quả bác sĩ chuẩn đoán em có nguy cơ bị tuyến giáp anh chị cho em hỏi em bị tuyến giáp có khi nào sinh kháng thể chậm không vậy . Em xin anh chị tư vấn giúp em ạ

Cảm ơn
    596
    Anh chị cho em hỏi sau khi xét nghiệm 12 tuần thì em thấy đau họng và em có đi khám thì bác sĩ cho em siêu âm cổ vì e thấy cổ em có cục như hạch vậy khi siêu âm có kết quả bác sĩ chuẩn đoán em có nguy cơ bị tuyến giáp anh chị cho em hỏi em bị tuyến giáp có khi nào sinh kháng thể chậm không vậy . Em xin anh chị tư vấn giúp em ạ
    Dù bạn có bị gì, kết quả xét nghiệm của bạn cũng an toàn 100% với HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Trích dẫn Gửi bởi Charles Xem bài viết
    Dù bạn có bị gì, kết quả xét nghiệm của bạn cũng an toàn 100% với HIV.
    Vậy là em an toàn phải không anh với lại cho anh cho em hỏi là em xét nghiệm xong thì em nói như trên em trình bày thì bs bảo là 6 tháng xét nghiệm lại . em hỏi bs là xet nghiệm chốt 3 tháng là cho 1 nguy cơ hay sao nếu trong 3 tháng đó mình tạo thêm nguy cơ thì có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không , mà như vậy là mình phải xét nghiệm lại nguy cơ đó hay là mình tính từ nguy cơ mới mình phải đợi 3 tháng nữa xét nghiệm thêm lần nữa vì em sợ e chưa chắc chắn vì e với bạn gái hay thủ dâm cho nhau nên em sợ mong mấy anh chị diễn đàn tư vấn giúp em h hoang mang lắm 😟😟

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Vậy là em an toàn phải không anh với lại cho anh cho em hỏi là em xét nghiệm xong thì em nói như trên em trình bày thì bs bảo là 6 tháng xét nghiệm lại . em hỏi bs là xet nghiệm chốt 3 tháng là cho 1 nguy cơ hay sao nếu trong 3 tháng đó mình tạo thêm nguy cơ thì có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không , mà như vậy là mình phải xét nghiệm lại nguy cơ đó hay là mình tính từ nguy cơ mới mình phải đợi 3 tháng nữa xét nghiệm thêm lần nữa vì em sợ e chưa chắc chắn vì e với bạn gái hay thủ dâm cho nhau nên em sợ mong mấy anh chị diễn đàn tư vấn giúp em h hoang mang lắm ������������
    Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn đã an toàn.

Cảm ơn
    596
    Vậy là em an toàn phải không anh với lại cho anh cho em hỏi là em xét nghiệm xong thì em nói như trên em trình bày thì bs bảo là 6 tháng xét nghiệm lại . em hỏi bs là xet nghiệm chốt 3 tháng là cho 1 nguy cơ hay sao nếu trong 3 tháng đó mình tạo thêm nguy cơ thì có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không , mà như vậy là mình phải xét nghiệm lại nguy cơ đó hay là mình tính từ nguy cơ mới mình phải đợi 3 tháng nữa xét nghiệm thêm lần nữa vì em sợ e chưa chắc chắn vì e với bạn gái hay thủ dâm cho nhau nên em sợ mong mấy anh chị diễn đàn tư vấn giúp em h hoang mang lắm
    Nếu bạn có nguy cơ mới mà thời gian XN nguy cơ mới chưa đủ 12 tuần thì bạn phải XN tiếp. Bạn có nguy cơ thời điểm nào cứ tính sau 12 tuần XN mới chính xác 100%.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Dạ nay e đi xét nghiệm nhanh ât nhưng nay ngực e nổi nhiều mẩn đỏ không biết em xét nghiệm 3 tháng vậy em có an toàn chưa vậy mấy anh chị giờ em hoang mang quá từ xưa giờ em chưa từng bị như vậy

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ nay e đi xét nghiệm nhanh ât nhưng nay ngực e nổi nhiều mẩn đỏ không biết em xét nghiệm 3 tháng vậy em có an toàn chưa vậy mấy anh chị giờ em hoang mang quá từ xưa giờ em chưa từng bị như vậy
    An toàn rồi bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Các anh chị cho e hỏi la từ 20/1 đến hôm 10/6 e có xét nghiệm ở paster chiến lược 3 âm tính vậy e có an toàn chưa vậy anh chị sao giờ e vẫn mệt mỏi và còn đau nhức cơ và hay nóng lúc về chiều vậy anh chị giờ e hoang mang quá xin a chị giải đáp giúp e với

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Các anh chị cho e hỏi la từ 20/1 đến hôm 10/6 e có xét nghiệm ở paster chiến lược 3 âm tính vậy e có an toàn chưa vậy anh chị sao giờ e vẫn mệt mỏi và còn đau nhức cơ và hay nóng lúc về chiều vậy anh chị giờ e hoang mang quá xin a chị giải đáp giúp e với
    Tuanmecsedec đã khẳng định an toàn rồi,vì vậy chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.

15. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Phongly2130 (17-09-2020)

Thông tin về chủ đề này