Kết quả 1 đến 20 của 117

Chủ đề: Kêu gọi các anh chị em tại diễn đàn giúp đỡ một thành viên hoàn cảnh đặc biệt(leevin)

Threaded View

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Gởi các ACE TV thân thương của diendanhiv.vn!

- Sáng nay
    songchungvoi_HIV nhận được điện thoại của leevin. Theo lời bạn kể thì Mẹ và gia đình có nhã ý gọi em về quê nhà điều trị, vì leevin lên SG đơn thân một mình, mà bệnh tình không người thân chăm sóc. Chính vì thế, sau khi xuất viện, leevin chính thức chuyển hồ sơ thủ tục về TG điều trị, Có thể là gia đình đã biết leevin bệnh, nhưng gia đình k nói ra. Dù sao đây cũng là một ý rất tốt để leevin bên cạnh gia đình và người thân những lúc đau bệnh ngặt nghèo có Mẹ và mấy Dì chăm sóc.
    - Chiều mai là kết thúc việc kêu gọi từ tấm lòng của ACE tại
    diendanhiv.vn, Songchung_HIV cũng xin ý kiến BQT nên chuyển đến tay leevin khoản còn lại, Vì có thể leevin sẽ xuất viện nay mai, nếu số tiền này k chuyển kịp, e rằng chúng ta k có dịp gặp leevin tại SG. Rất mong BQT diendanhiv.vn đồng thuận với songchung_HIV quan điểm này. Nếu được chiều mai 08/01/2014 cũng vào lúc 17 giờ BQT thu xếp gặp leevin tại BV PNT để chuyển gởi tận tay leevin quà từ tấm lòng của toàn thể ACE tại diendanhiv.vn.
    - Một lần nữa
    songchung_HIV thay mặt BQT và bạn leevin. Xin gởi đến ACE tại diendanhiv.vn lời cảm ơn chân thành vì sự tương thân, tương ái từ ACE với những mãnh đời bất hạnh. Xin tri ân và cảm tạ
    Thay mặt BQT diendanhiv.vn

2. Có 6 người đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết bổ ích này:

Eddy1303 (07-01-2014),HIV/AIDS.. (07-01-2014),nguyen lam (07-01-2014),trungan1987 (07-01-2014),Tuanmecsedec (07-01-2014),xinhaygiupminh (07-01-2014)

Thông tin về chủ đề này