Kết quả 1 đến 20 của 117

Chủ đề: Kêu gọi các anh chị em tại diễn đàn giúp đỡ một thành viên hoàn cảnh đặc biệt(leevin)

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    21
    Được cảm ơn 5 lần trong 1 bài viết.
    Chào a Tuấn, a Hiếu (songchung), sáng nay e có ckhoan tặng bạn Leevin 200k, gọi là 1 chút xíu tấm lòng nhỏ bé thôi ạ, e ckhoan vào tk Bảo Kiếm. E chúc cho bạn Leevin sớm khoẻ mạnh để tiếp tục công việc và tiếp tục xây dựng hp của riêng mình. E cũng rất cảm động những tấm lòng và sự chân thành của các ACE trên diễn đàn dành cho những bạn ko may mắn... Các ACE sống tốt quá và đang làm những việc rất thiết thực và có ích cho xã hội, cảm phục nghị lực và tấm lòng của các ACE, cũng chúc thêm ACE 1 năm mới hạnh phúc, sức khoẻ và nhiều thành công.
    a Hiếu ơi, chắc a còn nhớ e inbox cho a 1 lần e có bảo e nhờ a chuyển chút quà đến bạn Quân ở bài kêu gọi trước, nhưng mấy hôm đó e bận đi xa suốt ko có điểm ngân hàng nên e ko ckhoan nhờ a được, để dịp sau e sẽ nhờ riêng a chuyển đến bạn ý. Vì hôm e quay lại dd thì thấy gỡ bỏ mục giúp đỡ bạn Quân rồi giờ chuyển sang bạn Leevin...
    Em chào các anh chị

2. Có 5 người đã cảm ơn cansutuvan2013 cho bài viết bổ ích này:

dragon (02-01-2014),muathu (02-01-2014),Nguyen Ha (02-01-2014),songchungvoi_HIV (02-01-2014),Tuanmecsedec (02-01-2014)

Thông tin về chủ đề này