Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Giúp em có kiến thức về HPV với ạ!HIện e có chút hoang mang!mong AD duyệt ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Giúp em có kiến thức về HPV với ạ!HIện e có chút hoang mang!mong AD duyệt ạ.

emm chào mọi người trong nhóm ạ.em có chuyện này mà cứ lo lắng suốt tuần qua ,kết quả sụt mấy 4 kg.
    -5 hôm trc e mới phát hiện ra phần cuống lưỡi của em có nổi vài nốt mụn thịt đỏ,(kiểu có lẽ xếp chữ V).thấy lạ,em lên mạng tra,rồi các tin nhắn tự động của web ntin cho e ,e cũng thành thật nói như vậy.BÁc sĩ nào cũng bảo đến trung tâm họ khám đi vì đó có lẽ là biểu hiện của Sùi Mào gÀ.(tầm ấy em rất lo lắng r ạ)
    - em lo lắng phần là tại vì trc đây e có qh bằng miêng cho bạn trai em. thời gian cụ thể như thế này ạ.
    * vài lần đầu cách đây hơn 2 năm rồi ạ(bạn trai 1)
    * 1 lần ,vào đầu tháng 1/2020(bạn trai 2) (lần cuối) ( e chưa qh thật)

vậy khả năng bị nhiễm sùi mào gà ở lưỡi như phỏng đoán có khả năng cao ko ạ.
    -hơn nữa nếu đến các trung tâm mời gọi khám có an toan uy tín ko ạ,(chứ em sợ đi khám lại mang mệt mang bệnh,dang lành thành què.thuốc thang chi phí đi lại k thuân tiện ạ)
    .... ngoài em e vẫn súcmieengjj bằng nc muối,có bổ sưng thêm là tình trang lưỡi e đã lâu rồi bị: loang lổ lưỡi có khoang bợn trắng,các gai nhú liti (tình trang này là liên quan đến nhiêtt miêng đúng k ạ)
    em cũng ko chắc kiến thức lắm,nên thật tâm e rất hoang mang.momg mọi ng có chuyên môn ,có kiến thức có thể nói cho em biết .em cảm ơn mn đã đọc bài ,mong add duyệt giuó e.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Luôn Vui Vẻ Xem bài viết
    emm chào mọi người trong nhóm ạ.em có chuyện này mà cứ lo lắng suốt tuần qua ,kết quả sụt mấy 4 kg.
    -5 hôm trc e mới phát hiện ra phần cuống lưỡi của em có nổi vài nốt mụn thịt đỏ,(kiểu có lẽ xếp chữ V).thấy lạ,em lên mạng tra,rồi các tin nhắn tự động của web ntin cho e ,e cũng thành thật nói như vậy.BÁc sĩ nào cũng bảo đến trung tâm họ khám đi vì đó có lẽ là biểu hiện của Sùi Mào gÀ.(tầm ấy em rất lo lắng r ạ)
    - em lo lắng phần là tại vì trc đây e có qh bằng miêng cho bạn trai em. thời gian cụ thể như thế này ạ.
    * vài lần đầu cách đây hơn 2 năm rồi ạ(bạn trai 1)
    * 1 lần ,vào đầu tháng 1/2020(bạn trai 2) (lần cuối) ( e chưa qh thật)

vậy khả năng bị nhiễm sùi mào gà ở lưỡi như phỏng đoán có khả năng cao ko ạ.
    -hơn nữa nếu đến các trung tâm mời gọi khám có an toan uy tín ko ạ,(chứ em sợ đi khám lại mang mệt mang bệnh,dang lành thành què.thuốc thang chi phí đi lại k thuân tiện ạ)
    .... ngoài em e vẫn súcmieengjj bằng nc muối,có bổ sưng thêm là tình trang lưỡi e đã lâu rồi bị: loang lổ lưỡi có khoang bợn trắng,các gai nhú liti (tình trang này là liên quan đến nhiêtt miêng đúng k ạ)
    em cũng ko chắc kiến thức lắm,nên thật tâm e rất hoang mang.momg mọi ng có chuyên môn ,có kiến thức có thể nói cho em biết .em cảm ơn mn đã đọc bài ,mong add duyệt giuó e.
    Bạn có thể chụp hình đưa lên đây xem.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    đây là hình ảnh mặt lưỡi em vừa chụp đây ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    đây là cuống lưỡi em mới chụp đây ạ,ko biết chụp buổi tối ac nhìn rõ k ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    đây là hình ảnh mặt lưỡi em vừa chụp đây ạ
    Bạn bị đẹn thôi,dân gian gọi là trăng ăn.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Luôn Vui Vẻ (11-05-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    add ơi ,cho e hỏi,về vài nốt mụn dưới cuống lưỡi thì sao ạ,theo tình hình e kể trên,có dấu hiệu bện tình dục,bênh sùi mào gà ở lưỡi k ạ? em rất cám ơn.đây là ảnh vết mụn ở cuống lưỡi ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    ở 2 phần nhồi lên cao đó ạ,hình dưới đây e lấy trên mạng cho rõ(nhưng mụn của e nhỏ hơn ạ)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    add ơi ,cho e hỏi,về vài nốt mụn dưới cuống lưỡi thì sao ạ,theo tình hình e kể trên,có dấu hiệu bện tình dục,bênh sùi mào gà ở lưỡi k ạ? em rất cám ơn.đây là ảnh vết mụn ở cuống lưỡi ạ
    Nhìn kỹ chính xác bạn bị đẹn,trăng ăn thôi.Những người bị cái này thường 14,15 hàng tháng bị nhiều.

Thông tin về chủ đề này