Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Quan hệ đồng giới cần tư vấn về bệnh tình dục

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ đồng giới cần tư vấn về bệnh tình dục

Kính chào ban quản trị của diễn đàn,
    Hôm qua tôi có gặp một bạn nam và chúng tôi có quan hệ đồng giới với nhau. Tuy nhiên cụ thể thì chúng tôi chỉ hôn nhau sâu, hôn lưỡi nhiều lần và lâu, chúng tôi có cởi đồ và có cọ xát dương vật vào nhau, có cọ xát dương vật với hậu môn bên ngoài, không có bao cao su cũng như dương vật không có đâm sâu vào hậu môn, chỉ bên ngoài, và có oral sex nhưng có mặc quần xịp, nói trắng ra là tôi có ngậm và bú mút dương vật nhưng lúc đó ng đó vẫn đang mặc quần xịp, tôi chỉ ngậm phía bên ngoài. Tôi có nhớ rõ là cả hai có ra nước nhờn nhưng không xuất tinh với nhau.

Các anh chị cho hỏi tôi có bị mắc các bệnh tình dục như HIV, lậu, giang mai, viêm gan B, sùi,.. không? Thời gian chúng tôi thực hiện quan hệ tầm 1 tiếng rưỡi hơn.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi maiphuc12 Xem bài viết
    Kính chào ban quản trị của diễn đàn,
    Hôm qua tôi có gặp một bạn nam và chúng tôi có quan hệ đồng giới với nhau. Tuy nhiên cụ thể thì chúng tôi chỉ hôn nhau sâu, hôn lưỡi nhiều lần và lâu, chúng tôi có cởi đồ và có cọ xát dương vật vào nhau, có cọ xát dương vật với hậu môn bên ngoài, không có bao cao su cũng như dương vật không có đâm sâu vào hậu môn, chỉ bên ngoài, và có oral sex nhưng có mặc quần xịp, nói trắng ra là tôi có ngậm và bú mút dương vật nhưng lúc đó ng đó vẫn đang mặc quần xịp, tôi chỉ ngậm phía bên ngoài. Tôi có nhớ rõ là cả hai có ra nước nhờn nhưng không xuất tinh với nhau.

Các anh chị cho hỏi tôi có bị mắc các bệnh tình dục như HIV, lậu, giang mai, viêm gan B, sùi,.. không? Thời gian chúng tôi thực hiện quan hệ tầm 1 tiếng rưỡi hơn.
    Vấn đề bạn kích dục dương vật qua quần lót thì không có sao,còn vấn đề hôn sâu có thể nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh cho em hỏi là mắc bệnh tình dục gì vậy ạ và triệu chứng là như thế nào ạ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Anh cho em hỏi là mắc bệnh tình dục gì vậy ạ và triệu chứng là như thế nào ạ?

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh cho em hỏi nguy cơ bị các bệnh này có cao lắm không? Do thiếu kiến thức nên em nghĩ rằng hôn sâu sẽ không bị gì hết. Giờ em lo lắng quá ăn ngủ không yên cứ thấy gì khác xíu là cho nó là triệu chứng bệnh. Mong anh phản hồi. Em cảm ơn.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh cho em hỏi nguy cơ bị các bệnh này có cao lắm không? Do thiếu kiến thức nên em nghĩ rằng hôn sâu sẽ không bị gì hết. Giờ em lo lắng quá ăn ngủ không yên cứ thấy gì khác xíu là cho nó là triệu chứng bệnh. Mong anh phản hồi. Em cảm ơn.
    Trên lý thuyết là vậy,nhưng thực tế thì cũng khó bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Trên lý thuyết là vậy,nhưng thực tế thì cũng khó bạn.
    Em xin cảm ơn anh Tuấn nhiều. Anh nói thế em cũng yên tâm hơn nhưng sẽ để ý các triệu chứng của mình kĩ càng.

Thông tin về chủ đề này