Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: EM TÌM ANH... 1 lần nữa dc kh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11

EM TÌM ANH... 1 lần nữa dc kh

Chào, mình LGBT, bot
    phát hiện t10/2019
    29t - 1m64 - 55kg
    Hồ chí minh
    (Tính tình nhẹ nhàng, chưa từng muốn là con gái, biết chấp nhận giới tính)
    da ngâm, kh sáng sủa đâu. Tính tình ngoài nóng trong lạnh
    ảnh hưởng ngôn tình hơi cao.
    Đã từ bỏ cái cảm giác cần 1 chàng trai bên cạnh lâu lắm rồi. Nhưng lúc cô đơn lại chẳng biết tựa vào ai mà khóc mà kể nhau nghe. Hay đơn giản là im lặng
    hôm nay sinh nhật mình.... và chẳng 1 ai nhớ tới, đơn giản vì mình kg còn chơi fb nữa. Mình muốn bắt đầu lại 1 hành trình mới....
    giá như có ai đó đủ rộng lượng cho mình 1 bờ vai vững chắc, hai đứa mình dạo phố đêm, uống ly trà rừng, sữa chua hay rủ nhau ngồi chơi PUBG,
    dù 29t nhưng bắt kì mỗi quan hệ nào mình cũng xưng là em . Chắc vì mình chưa bao giờ thấy đủ chở che
    ừ, anh àh, nếu anh muốn hai đứa mình đi tập gym (bây giờ cũng kg muộn) nếu anh cần 2 đứa mình hãy chọn cuộc sống lành mạnh, sức khoẻ và giản dị. biết đâu vài năm nữa khi chúng ta cùng nhau rời xa cỏi trần. Em vẫn mĩm cười vì em kg hề cô đơn...

điều em hối tiếc nhất là em chưa từng biết có ai đó che chở mình quí giá đến cở nào.
    nương nhau dc kg anh. Em tìm anh 29 năm rồi như thể em từng dặn lòng... 40t em bắt đầu già đi, xấu đi em sẽ từ bỏ mọi thứ. Hãy giúp em tin rằng em có động lực là vì anh đi

vì em chưa yêu nên em thấy e chưa già đâu. Em chỉ sợ thời gian gọi tên em đừng lại.
    Nhưng em kg phải là ng bi luỵ, em muốn anh là chổ dựa tinh thần cho e thoii. Tựa lưng, nằm ì lên ng càng tốt, ng em chẳng phải sợ sệch gì hay hoang mang mỗi khi em chạm vào.

để lại cho mình zalo bên dưới nhé. Hoặc mail: nguyenviethuy3d@gmail.com

vì dù lỡ chúng ta kh hợp nhau, thì vẫn thấy rằng àh

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn nhắn tin qua gmail mình nha: kimquocbao9868@gmail.com
    mong tin có thể chia sẻ cùng bạn

Thông tin về chủ đề này