Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: nghi máu khô bay vào mắt

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5

nghi máu khô bay vào mắt

em chào a tuấn và ban quản trị diễn đàn...! vấn đề của em là hôm nay em có đi khám ở bệnh viện lúc quay ra lấy thuốc xong thì em quay người lại thì gặp một người cũng đi lấy thuốc đứng sau em cách tầm 1m a ta đang dùng tay không vuỗi vuỗi cái vết máu loang lúc lấy máu xét nhiệm ở khửu tay bị loang ra ạ.. em có để ý máu đã hơi khô dính bết vào khửu tay a ta...lúc em quay lại thì gió thổi từ phía a ta lại vào người em đúng lúc anh ta vuỗi chỗ dính máu đó cho sạch.....( a ta đứng đầu gió và em ở cuối gió ạ )......... ( a ta phủi 4-5 lần, lúc đó a ta dơ tay lên ngang tầm cổ a ta và ngang tầm ngực em ) ...nhưng mắt em không thấy cộm j ạ hay tại máu khô a ta vuỗi ra nó nhỏ quá... a tuấn và ban quản trị cho em hỏi nếu như máu vụn ở tay a ta bay vào mắt em thì em có nguy cơ phơi nhiễm không ạ nếu như a ta có hiv.... em có đeo khẩu trang và đứng cách a ta tầm 1 m...em xin chân thành cảm ơn a tuấn và ban quản trị
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi leanhquan12345678 Xem bài viết
    em chào a tuấn và ban quản trị diễn đàn...! vấn đề của em là hôm nay em có đi khám ở bệnh viện lúc quay ra lấy thuốc xong thì em quay người lại thì gặp một người cũng đi lấy thuốc đứng sau em cách tầm 1m a ta đang dùng tay không vuỗi vuỗi cái vết máu loang lúc lấy máu xét nhiệm ở khửu tay bị loang ra ạ.. em có để ý máu đã hơi khô dính bết vào khửu tay a ta...lúc em quay lại thì gió thổi từ phía a ta lại vào người em đúng lúc anh ta vuỗi chỗ dính máu đó cho sạch.....( a ta đứng đầu gió và em ở cuối gió ạ )......... ( a ta phủi 4-5 lần, lúc đó a ta dơ tay lên ngang tầm cổ a ta và ngang tầm ngực em ) ...nhưng mắt em không thấy cộm j ạ hay tại máu khô a ta vuỗi ra nó nhỏ quá... a tuấn và ban quản trị cho em hỏi nếu như máu vụn ở tay a ta bay vào mắt em thì em có nguy cơ phơi nhiễm không ạ nếu như a ta có hiv.... em có đeo khẩu trang và đứng cách a ta tầm 1 m...em xin chân thành cảm ơn a tuấn và ban quản trị
    Bạn lo lắng hoang tưởng thôi,không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    dạ a... máu của a ta đã se se khô ạ...vì em thấy a ta phủi nghe vẻ dính dính.... nếu như có bay thì cũng không có nguy cơ và không phải dùng thuốc phơi nhiễm phải không a tuấn.... e cách a ta 1 -2 m nhưng ngại cái là e lại đứng cuối gió a ạ....!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    vậy là em an toàn không phải dùng thuốc phơi nhiễm hả a tuấn.....

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi leanhquan12345678 Xem bài viết
    vậy là em an toàn không phải dùng thuốc phơi nhiễm hả a tuấn.....
    Không có sao nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    dạ em cám ơn a tuấn và ban quản trị diễn đàn... chúc a tuấn và ban quản trị diễn đàn một sức khỏe dồi dào...... chúc diễn đàn ngày một phát triển hơn ạ.....!

7. Những thành viên đã cảm ơn leanhquan12345678 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (17-06-2020)

Thông tin về chủ đề này