Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: Thuận theo ý trời

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    2 năm,3 tháng âm thầm lặng lẽ. Thời gian đầu cũng hoảng loạn nghĩ buông bỏ. Nhưng mọi thứ lại vào guồng quay của nó. Đến giờ nhiều lúc còn quên đi nó. Chỉ có viên thuốc mỗi đêm thì không. Cố gắng lên bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Gayhiv Xem bài viết
    Mình 28 tuổi đã dinh H, trong 1 lần quan hệvs người lạ trên Blue. Suy nghĩ rất nhiều. Sẽ bỏ lại tất cả, ko chữa trị gì để yên nghỉ. Đến h ra đi cũng đủ rồi. Công an, gay, hiv cuộc đời mù mịt quá!!! Mình ko than vãn ko trách than ai. Ko gượng được thì nên giải thoát cho chính mình!!!
    giờ hiv không còn là bản án tư hình nữa, nó chỉ là án treo thôi, tuân thủ giờ giấc uống thuốc, không lo về giá nhà nước cấp phát thuốc điều trị miễn phí cho mình mà, hãy sống đủ lâu trước khi nhà khoa học tìm tra thuốc và tống trừ nó ra khỏi cơ thể mình, như bệnh lao, mười năm trước không trị khỏi, giờ thì trị vô tư, cái làm mình suy sụp không phải là căn bệnh mà là tâm lý, tìm cho mình một người bạn đủ tin tưởng để chia sẻ rồi bãn sẽ thấy răng, Hiv hả? vô tư đi

3. Những thành viên đã cảm ơn robert1988 cho bài viết này:

Khangto (30-06-2021)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Angry

Trích dẫn Gửi bởi robert1988 Xem bài viết
    giờ hiv không còn là bản án tư hình nữa, nó chỉ là án treo thôi, tuân thủ giờ giấc uống thuốc, không lo về giá nhà nước cấp phát thuốc điều trị miễn phí cho mình mà, hãy sống đủ lâu trước khi nhà khoa học tìm tra thuốc và tống trừ nó ra khỏi cơ thể mình, như bệnh lao, mười năm trước không trị khỏi, giờ thì trị vô tư, cái làm mình suy sụp không phải là căn bệnh mà là tâm lý, tìm cho mình một người bạn đủ tin tưởng để chia sẻ rồi bãn sẽ thấy răng, Hiv hả? vô tư đi
    Em vẫn vô tư, ăn uống đầy đủ còn tăng cân nữa, nhưng định sẵn cho mình 1 con đường lui! Chỉ tiếc là cố gắng nhiều quá để rồi thất vọng vì chính mình!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em vẫn vô tư, ăn uống đầy đủ còn tăng cân nữa, nhưng định sẵn cho mình 1 con đường lui! Chỉ tiếc là cố gắng nhiều quá để rồi thất vọng vì chính mình!
    hãy nghĩ một cách tích cư là bạn chẳng khác người bình thường là bao, ngoài việc mang thêm một bé H trong ngưởi và cho bé ăn đúng giờ, thế thôi XD

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Cũng tầm 2 tháng biết mình có H, mấy nay do tập luyện nhiều ăn uống ko điều độ cân nặng có giảm, kèm thêm tự nhiên bị trĩ vs hắc lào, lại suy nghĩ tiêu cực. Thấy ông trời bất công với mình quá!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình làm bạn nhé cùng nhau chia sẻ và hỗ trợ lẫn nhau, tâm trạng mình cũng đang giống bạn. Hy vọng được kb với bạn.

8. Những thành viên đã cảm ơn NTPCT cho bài viết này:

Gayhiv (05-12-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Mình làm nghề y tế. Không có gì làm mình trùng bước. thân!!!

10. Có 2 người đã cảm ơn Nangbinhminh cho bài viết bổ ích này:

Gayhiv (02-01-2021),Jaylen520 (15-12-2021)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mình 28 tuổi đã dinh H, trong 1 lần quan hệvs người lạ trên Blue. Suy nghĩ rất nhiều. Sẽ bỏ lại tất cả, ko chữa trị gì để yên nghỉ. Đến h ra đi cũng đủ rồi. Công an, gay, hiv cuộc đời mù mịt quá!!! Mình ko than vãn ko trách than ai. Ko gượng được thì nên giải thoát cho chính mình!!!
    Mình cùng rơi vào hoàn cảnh giống bạn... cũng là nhân viên nhà nước làm bên đất đai, tương lai sáng ngời... cũng vì sự ham chơi mà lãnh hậu quả.. từ khi biết nhiễm mình suy nghĩ rất nhiều... có lúc muốn tự vẩn.. nhưng còn gia đình.. mình cố sống và giấu kín tất cả.. công việc thì mình phải xin nghĩ vì sau này khám sức khoẻ có thêm mục xét nghiêm H.. thế là nghỉ việc.. mình mong bạn hãy vui lên.. vì ko phải những người mang H như mình mới đau khổ, xã hội này còn rất nhiều hơn mình, họ ko nhà, ko người thân.. mình cố gắng sống làm những việc nhỏ giúp cho đời nè bạn.. mong bạn vượt qua và rất vui khi làm bạn với tất cả mọi người để có thể tâm sự cùng nhau

12. Những thành viên đã cảm ơn Nguoimangnoibuon89 cho bài viết này:

Jaylen520 (15-12-2021)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này