Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Hãy chân trọng những gi mình đang có

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 3 lần trong 1 bài viết.

Hãy chân trọng những gi mình đang có

Em xin chào a Tuấn và tất cả anh em trên diễn đàn. Trước đây mình cũng từng lầm lỡ rất nhiều lần ( chắc tầm 3 lần) và mình rất ngại lên diễn đàn hỏi, mình cũng đã hỏi trực tiếp với a Tuấn qua điện thoại hoặc qua zalo. A Tuấn tư vấn mình rất nhiệt tình! Nội dung hôm nay minh muốn tâm sự với tất cả các anh em trên diễn đàn là! Nếu anh em nào đã lỡ bị H thì mình thật sự muốn chia sẽ nỗi buồn với các bạn, còn những bạn nào đã chưa và đã từng lầm lỡ mà may mắn không bị H, thi mình khuyên các bạn đừng nên thử, để rồi phải lo lắng, âu sầu trong vòng 28 ngày rồi sợ không biết có an toàn không rồi đợi tới 3 tháng hay 6 tháng! Nếu ai đã từng trải qua rồi thì mới quý cuộc sống này! Hiện tại hơn 3 năm nay mình không dám thử những vụ tệ nạn nữa! Mình đã có một bé 6 tuổi và bé được 20 ngày tuổi! Dù nhiều khi minh có nhu cầu lắm nhưng mình chỉ tự sướng để giải toả tâm lý( vi trong giai đoạn vợ mang bầu)
    Đó là những lời tâm sự của mình
    Em xin chúc a Tuấn và mấy anh chị em một buỏi tối vui vẻ và ngủ ngon
    Em xin chúc mấy anh chị em đã bị H cố gắng lên nhé! Hãy Vui Khi Cuộc Sống Cho Phép! Cố lên , cố lên ....................
    ads

2. Có 3 người đã cảm ơn Châu đăng khoa cho bài viết bổ ích này:

blosu (03-06-2020),ha hai (10-08-2020),Hoangha111 (21-06-2020)

Thông tin về chủ đề này