Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Tư vấn lây nhiễm Virus HPV type 16, 18 ở nam giới ?

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Tư vấn lây nhiễm Virus HPV type 16, 18 ở nam giới ?

Chào anh tuấn và Ban Quản Trị :
    Chuyện là tháng 05/2019 năm trước em có quen một bạn gái, chúng em đã quan hệ với nhau 2 lần, 1 lần có mang bao nhưng bị rách, lần 2 thì không mang bao, sau khi chia tay bạn đó em mới biết bạn đó bị nhiễm Virus HPV type 16, 18 gây ung thư cổ tử cung, có thể lây nhiễm từ bạn trai trước của bạn đó cách đó 9 tháng, nhưng không xuất hiện triệu chứng gì, khi xét nghiệm mới biết nhiễm 2 type 16, 18 này, em chia tay bạn đó tháng 05/2019 đến giờ tháng 06/2020 em cũng không biết em có nhiễm 2 type này không, em đi khám bác sĩ bảo là có triệu chứng thì mới trị, không triệu chứng thì không sao, giờ cũng hơn 1 năm rồi, em cũng có vợ rồi em sợ em lây 2 type này cho vợ em, cho em hỏi giờ em phải làm thế nào ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi NewRip113 Xem bài viết
    Chào anh tuấn và Ban Quản Trị :
    Chuyện là tháng 05/2019 năm trước em có quen một bạn gái, chúng em đã quan hệ với nhau 2 lần, 1 lần có mang bao nhưng bị rách, lần 2 thì không mang bao, sau khi chia tay bạn đó em mới biết bạn đó bị nhiễm Virus HPV type 16, 18 gây ung thư cổ tử cung, có thể lây nhiễm từ bạn trai trước của bạn đó cách đó 9 tháng, nhưng không xuất hiện triệu chứng gì, khi xét nghiệm mới biết nhiễm 2 type 16, 18 này, em chia tay bạn đó tháng 05/2019 đến giờ tháng 06/2020 em cũng không biết em có nhiễm 2 type này không, em đi khám bác sĩ bảo là có triệu chứng thì mới trị, không triệu chứng thì không sao, giờ cũng hơn 1 năm rồi, em cũng có vợ rồi em sợ em lây 2 type này cho vợ em, cho em hỏi giờ em phải làm thế nào ạ.
    Bạn tào lao quá,ung thư không có lây nhiễm nhé, ai bị là bị.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn tào lao quá,ung thư không có lây nhiễm nhé, ai bị là bị.
    Da anh tuấn ơi, nó là virus HPV lun mà anh tuấn, chỉ khác type gây sùi mào gà thôi

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi NewRip113 Xem bài viết
    Da anh tuấn ơi, nó là virus HPV lun mà anh tuấn, chỉ khác type gây sùi mào gà thôi
    Bạn tào lao nhé, ung thư không lây truyền và ung thư cổ tự cung là của phụ Nữ.Bạn không biết thì nói cho nghe,không nghe thì đừng hỏi,đi mà tự khám.Tuanmecsedec khóa chủ đề vớ vẩn này lại.

Thông tin về chủ đề này