Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tư vấn giúp em nguy cơ QH có bao nhưng lo sợ Orsex

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Tư vấn giúp em nguy cơ QH có bao nhưng lo sợ Orsex

Con xin trình bài Nguy cơ của con ạ
    Ngày 13/2 CON có QH với 1ng trên mạng và lúc nào cũng có dùng bao
    do con có or sex = miệng về và phát hiện ra luỡi nỗi đẹn VÌ không biết ng đó như thế nào qua ngày sau con đã nhanh chóng ra TTYTDP TEST VÀ XIN uống THÌ NV CHO MÌNH TOA MUA Eltvir con uống ngay lúc mua 1 viên và tối 1 viên trc khi đi ngủ
    Sau 3 ngày sau thì con bị nổi hepes miệng và con có ra da liễu khám uống thuốc 1 tuần thì hết
    và vẫn tiếp tục uống hết thuốc Phơi nhiễm 30 viên
    sao đó hết tháng thì con không có đi test lại
    con tiếp tục QH vs 1 ng khác vào 31/3 lúc dạo đầu thì có hôn môi nhưng đến khi phát hiện ra a ấy không có bao thì con xin về a ấy bảo cho anh ấy cọ DV NGOÀI HẬU MÔN nên con đã đồng ý.
    anh ấy có dùng nước bọt bôi trơn cọ được tầm 10p lúc đó Dv anh ấy có ra dịch nhưng con suy nghĩ lại nếu mà ko kìm chế dc anh ấy cho vào trong thì nguy hiểm và con đã dừng lại đi về vệ sinh Sạch sẽ bằng xà phòng
    Đến 6/4 con lại quan hệ với một người khác trong lúc quan hệ thì a ấy xìu do bao dính gel nhiều nên đi rữa và thay bao mới lúc thay bao mới sau khi đeo bao vào thì có dùng tay làm cho Dv cương thì không biết tay a có dính dịch và dính vào bao thứ 2 ko
    sau Khi QH xong thì có thắt bao lại tinh vẫn còn trong bao ko Rách nhưng tầm 2 tuần sau thì em bị nổi các hạt dưới da đùi và bàn chân rồi tầm 3-4 ngày rồi lặn
    Do con Liên tục Xảy Ra Hành vi như vậy nên con không biết con có Bị nhiễm không
    Vào ngày 29 tính từ ngày có hành vi cuối cùng con đi xét nghiệm combo ag/ab tại bệnh viện hoà hảo (04/05) kết quả ÂM TÍNH NEG S/CO 0.090 con có uống thuốc FUGACAR SỔ GIUN truớc khi XN cách 1 ngày truớc Ạ LIỆU CÓ LÀM thay đổi kết quả không ạ
    Do nhu cầu em cao nên đã hẹn hò trên blued ạ
    Con hối hận nhiều chỉ mong được bác tư vấn giúp con liệu con có bị lật kèo vào tuần thứ 12 không ạ con xin cảm ơn
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Thông tin về chủ đề này