Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Em lại lạc bước

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Em lại lạc bước

Trong vòng 4 ngày nay em có quan hệ với gái mại dâm 2 lần với 2 cô gái khác nhau. Lần 1 có sử dụng bcs nhấp liên tục chừng 5 phút, bsc durex là do e mua đem theo. Sau khi rút ra thì thấy tinh dịch còn nguyên nhiều màu trắng ở phía trên bcs. Lần 2 e quan hệ vào trưa hôm qua, bcs thì do gái mại dâm mang theo để trong bóp, gái mại dâm có dùng miệng bú cu của e chừng 10 lần, sau đó đút vào quan hệ theo kiểu truyền thống, em mới gọi gái mại dâm thay đổi tư thế qua kiểu doggy thì gái nói cu a không cứng lắm kiểu đó khó để vô nên chuyển lại kiểu truyền thống, nắc khoảng tầm thêm 10 cái nữa thì e rút ra để xuất tinh, e thấy bao vẫn còn trùm dương vật nhưng tinh dịch thì thấy ít. Gái nói a cũng kỉ quá, e đi làm nghề này bsc e tự mua mang theo vì e còn trẻ mới 27t chưa có gia đình. E có 3 vấn đề muốn hỏi 1. Bsc do gái mang theo có vấn đề gì ko 2. Sao tinh dịch của e ít bsc có bị rách ko. 3 những gì e kể có nguy cơ nhiễm hiv ko? Mọi người giúp e đi e vẫn còn trong khoảng 72 tiếng. Em năm nay 37 tuổi nhưng nhu cầu tình dục cao lúc nào cũng thấy ko đủ. Quan hệ được vài ngày thì lại nổi cơn lên nữa. Nhiều lúc biết quan hệ bậy bạ dễ bị bệnh nhưng trong lòng thì lại thèm muốn. E pải làm sao đây?
    ads
    Lần sửa cuối bởi trailodai, ngày 15-06-2020 lúc 10:39.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Alo anh tuấn mọi người ơi giúp e với.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Mọi người đâu rồi. Sốt ruột quá

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi trailodai Xem bài viết
    Trong vòng 4 ngày nay em có quan hệ với gái mại dâm 2 lần với 2 cô gái khác nhau. Lần 1 có sử dụng bcs nhấp liên tục chừng 5 phút, bsc durex là do e mua đem theo. Sau khi rút ra thì thấy tinh dịch còn nguyên nhiều màu trắng ở phía trên bcs. Lần 2 e quan hệ vào trưa hôm qua, bcs thì do gái mại dâm mang theo để trong bóp, gái mại dâm có dùng miệng bú cu của e chừng 10 lần, sau đó đút vào quan hệ theo kiểu truyền thống, em mới gọi gái mại dâm thay đổi tư thế qua kiểu doggy thì gái nói cu a không cứng lắm kiểu đó khó để vô nên chuyển lại kiểu truyền thống, nắc khoảng tầm thêm 10 cái nữa thì e rút ra để xuất tinh, e thấy bao vẫn còn trùm dương vật nhưng tinh dịch thì thấy ít. Gái nói a cũng kỉ quá, e đi làm nghề này bsc e tự mua mang theo vì e còn trẻ mới 27t chưa có gia đình. E có 3 vấn đề muốn hỏi 1. Bsc do gái mang theo có vấn đề gì ko 2. Sao tinh dịch của e ít bsc có bị rách ko. 3 những gì e kể có nguy cơ nhiễm hiv ko? Mọi người giúp e đi e vẫn còn trong khoảng 72 tiếng. Em năm nay 37 tuổi nhưng nhu cầu tình dục cao lúc nào cũng thấy ko đủ. Quan hệ được vài ngày thì lại nổi cơn lên nữa. Nhiều lúc biết quan hệ bậy bạ dễ bị bệnh nhưng trong lòng thì lại thèm muốn. E pải làm sao đây?
    3_ Bạn không có nguy cơ.

2_ trong 4 ngày bạn quan hệ tới 2 lần thì lần sau tinh dịch ít hơn lần trước là bình thường chứ bao ko rách.

1_ Bao của ai cũng được miễn là khi quan hệ bạn có dùng là được.

5. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

trailodai (15-06-2020)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi trailodai Xem bài viết
    Alo anh tuấn mọi người ơi giúp e với.
    Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

7. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

trailodai (15-06-2020)

Thông tin về chủ đề này