Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Xét nghiệm Hiv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4

Xét nghiệm Hiv

Các anh chị cho em hỏi vào ngày 26/3 em có nguy cơ và vào ngày 18/5 là 52 ngày sau nguy cơ em có qua trung tâm phòng chống hiv của thành phố làm xét nghiệm test nhanh kết quả âm tính
    cho em hỏi 52 ngày test nhanh như vậy đã an toàn chưa hay phải làm test combo

và có một lần em làm xét nghiệm hiv 3 phương pháp tại bệnh viện quy hoà bao gồm:
    hiv test nhanh
    hiv ab test nhanh
    hiv ag/ab miễn dịch bán tự động
    lần thứ hai cũng tại bệnh viện quy hoà một cái hiv ag/ab test nhanh
    cho em hỏi hiv ag/ab miễn dịch bán tự động và hiv ag/ab test nhanh có phải là hiv combo không ạ
    em xin lỗi vì đã post nhầm box
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Vanhung Xem bài viết
    Các anh chị cho em hỏi vào ngày 26/3 em có nguy cơ và vào ngày 18/5 là 52 ngày sau nguy cơ em có qua trung tâm phòng chống hiv của thành phố làm xét nghiệm test nhanh kết quả âm tính
    cho em hỏi 52 ngày test nhanh như vậy đã an toàn chưa hay phải làm test combo

và có một lần em làm xét nghiệm hiv 3 phương pháp tại bệnh viện quy hoà bao gồm:
    hiv test nhanh
    hiv ab test nhanh
    hiv ag/ab miễn dịch bán tự động
    lần thứ hai cũng tại bệnh viện quy hoà một cái hiv ag/ab test nhanh
    cho em hỏi hiv ag/ab miễn dịch bán tự động và hiv ag/ab test nhanh có phải là hiv combo không ạ
    em xin lỗi vì đã post nhầm box
    Cái 2 mà bạn nói chính là phương HIV Combo (kết hợp).Bạn yên tâm kết quả đó.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Anh ơi cái vế đầu em xét nghiệm bên trung tâm phòng chống 52 ngày test nhanh có ok không anh hay bắt buộc phải dùng combo cho nguy cơ trước ba tháng
    phương pháp hiv ag/ab miễn dịch bán tự động không phải hiv ag/ab combo hả anh ... tại vì em thường thấy mọi người gọi là miễn dịch tự động hơn ạ
    bệnh viện quy hoà có phải bệnh viện được cấp phép xét nghiệm khẳng định không ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Vanhung Xem bài viết
    Anh ơi cái vế đầu em xét nghiệm bên trung tâm phòng chống 52 ngày test nhanh có ok không anh hay bắt buộc phải dùng combo cho nguy cơ trước ba tháng
    phương pháp hiv ag/ab miễn dịch bán tự động không phải hiv ag/ab combo hả anh ... tại vì em thường thấy mọi người gọi là miễn dịch tự động hơn ạ
    bệnh viện quy hoà có phải bệnh viện được cấp phép xét nghiệm khẳng định không ạ
    52 ngày xét nghiệm test nhanh cũng được rồi,còn vấn đề HIV Combo,khi thấy Ag/Ab tức là phương pháp Combo.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Vanhung (16-06-2020)

Thông tin về chủ đề này