Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Kích dục bằng tay khi ngón tay chảy máu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Kích dục bằng tay khi ngón tay chảy máu

Dạ e chào các bác sĩ, e là gmd, tối hôm qua lúc 1h đêm e đóng cửa quán đi ngủ thì vô tình bị cánh quạt máy chém trúng ngón tay trỏ, có chảy máu, e đã lấy băng cá nhân băng lại và đi ngủ.
    Đến 6h sáng hôm sau, e tháo băng ra và có một anh khách vào quán, đầu tiên e thổi kèn cho a ấy, đc khoản 10 cái thì e chuyển sang kích dùng tay kích dục cho anh ấy, e quên mất là tay e có vết thuơng nên e sục mạnh, và e thấy vết thương rỉ máu ra, như vậy e có nguy cơ ko ac, sao khi thấy như vậy e liền lấy bcs đeo vào cho a ấy để a ấy xuất tinh vào bcs
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Lúc đó e quên chụp lại, nên bây giờ em vừa lấy tay đè vết thương cho nó ra máu r chụp lại. E chụp hơi nhỏ, vết thương của e ở ngoài to hơn, và máu lúc đó cũng nhiều hơn hình ảnh này ạ
    https://www.upsieutoc.com/image/img2...5113518.fgdSKb

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Elagmd Xem bài viết
    Dạ e chào các bác sĩ, e là gmd, tối hôm qua lúc 1h đêm e đóng cửa quán đi ngủ thì vô tình bị cánh quạt máy chém trúng ngón tay trỏ, có chảy máu, e đã lấy băng cá nhân băng lại và đi ngủ.
    Đến 6h sáng hôm sau, e tháo băng ra và có một anh khách vào quán, đầu tiên e thổi kèn cho a ấy, đc khoản 10 cái thì e chuyển sang kích dùng tay kích dục cho anh ấy, e quên mất là tay e có vết thuơng nên e sục mạnh, và e thấy vết thương rỉ máu ra, như vậy e có nguy cơ ko ac, sao khi thấy như vậy e liền lấy bcs đeo vào cho a ấy để a ấy xuất tinh vào bcs
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Elagmd Xem bài viết
    Lúc đó e quên chụp lại, nên bây giờ em vừa lấy tay đè vết thương cho nó ra máu r chụp lại. E chụp hơi nhỏ, vết thương của e ở ngoài to hơn, và máu lúc đó cũng nhiều hơn hình ảnh này ạ
    https://www.upsieutoc.com/image/img2...5113518.fgdSKb
    Bạn yên tâm không có sao.

Thông tin về chủ đề này