Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Massage có oral sex

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3

Massage có oral sex

Em chào các anh chị ạ , hôm qua em có đi massage và đi gói có 2 KTV ạ , vào phòng thì em có xông hơi xong rồi ra 2 cô ấy tắm cho em , trong lúc tắm thì em có hôn vú 2 cô ấy ạ , cô ấy có dùng xà phòng rửa kỹ dương vật cho em rồi sau đó 2 cô ấy thay phiên nhau oral sex em ở bồn tắm luôn ạ rồi sau đó thì em xuất tinh và 2 cô ấy rửa dương vật lại cho em ( em không thấy dương vật chảy máu hay có vết xước gây rát gì hết ạ ) sau đó em lên giờng nằm 2 cô ấy massage cho em , lúc này em có cho tay em vào âm đạo cô ấy ( ngón tay em lành lặn không trầy xước gì ạ ) và em cũng có hôn vú cô ấy nữa , sau đó em lại lên và một cô oral sex cho em và kết hợp dùng tay ạ , do em bị xìu nên không ra và sau đó 2 cô ấy tắm cho em và em đi về ạ . Về nhà em tắm lại và kiểm tra dương vật thì không chảy máu hay có vết trầy xước gì hết ạ . Sau đó em có rửa thậy kỹ dương vật và tắm lại bằng xà bông x-men ạ , cho em hỏi là những gì em kể thì có nguy cơ không ạ ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Pipham1991 Xem bài viết
    Em chào các anh chị ạ , hôm qua em có đi massage và đi gói có 2 KTV ạ , vào phòng thì em có xông hơi xong rồi ra 2 cô ấy tắm cho em , trong lúc tắm thì em có hôn vú 2 cô ấy ạ , cô ấy có dùng xà phòng rửa kỹ dương vật cho em rồi sau đó 2 cô ấy thay phiên nhau oral sex em ở bồn tắm luôn ạ rồi sau đó thì em xuất tinh và 2 cô ấy rửa dương vật lại cho em ( em không thấy dương vật chảy máu hay có vết xước gây rát gì hết ạ ) sau đó em lên giờng nằm 2 cô ấy massage cho em , lúc này em có cho tay em vào âm đạo cô ấy ( ngón tay em lành lặn không trầy xước gì ạ ) và em cũng có hôn vú cô ấy nữa , sau đó em lại lên và một cô oral sex cho em và kết hợp dùng tay ạ , do em bị xìu nên không ra và sau đó 2 cô ấy tắm cho em và em đi về ạ . Về nhà em tắm lại và kiểm tra dương vật thì không chảy máu hay có vết trầy xước gì hết ạ . Sau đó em có rửa thậy kỹ dương vật và tắm lại bằng xà bông x-men ạ , cho em hỏi là những gì em kể thì có nguy cơ không ạ ?
    Bạn nên kiểm tra các bệnh tình dục,còn HIV thì không sao.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Pipham1991 (30-06-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Em cảm ơn anh Tuấn ạ , em sợ răng miệng cô ấy có vấn đề và oral sex cho em và dương vật em có vết xước em không biết thì có nguy cơ ạ , sợ miệng cô ấy có máu :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em cảm ơn anh Tuấn ạ , em sợ răng miệng cô ấy có vấn đề và oral sex cho em và dương vật em có vết xước em không biết thì có nguy cơ ạ , sợ miệng cô ấy có máu :(
    Với HIV thì không sao đâu.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Pipham1991 (30-06-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Em cảm ơn anh Tuấn ạ , vậy trường hợp em kể không có nguy có phải không ạ ? Em chỉ cần để ý mấy bệnh tình dục khác thôi phải không ạ ? Vấn đề chỉ có oral sex mà nó làm em lo lắng quá nè :(

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em cảm ơn anh Tuấn ạ , vậy trường hợp em kể không có nguy có phải không ạ ? Em chỉ cần để ý mấy bệnh tình dục khác thôi phải không ạ ? Vấn đề chỉ có oral sex mà nó làm em lo lắng quá nè :(
    Bạn yên tâm oral sex không có nguy cơ với HIV. Chỉ cần quan tâm tới các bệnh tình dục khác.

9. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Pipham1991 (30-06-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Dạ em cảm ơn các anh chị ạ , mà cho em hỏi em lỡ có cho tay vào âm đạo 2 cô ấy và có bôi lên vú và em có liếm vú cô ấy liệu có nguy cơ không ạ ? Em cũng còn lo lắng nhiều thứ lắm ạ , em sợ lắm hjx :(

Smod Quản Trị Toàn Diễn Đàn.
    Cảm ơn
    38
    Dạ em cảm ơn các anh chị ạ , mà cho em hỏi em lỡ có cho tay vào âm đạo 2 cô ấy và có bôi lên vú và em có liếm vú cô ấy liệu có nguy cơ không ạ ? Em cũng còn lo lắng nhiều thứ lắm ạ , em sợ lắm hjx :(
    với hiv thì không sao, bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi

12. Những thành viên đã cảm ơn Thanh Hiep cho bài viết này:

Binhtinhsong1234 (30-06-2020)

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Lo lắng nhiều thứ là đúng rồi, lậu, mào gà, giang mai, viêm gan b. Còn HIV thì không sao.

14. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Binhtinhsong1234 (30-06-2020)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Không có sao bạn.

Thông tin về chủ đề này