Chào anh chị. Em năm nay 24 tuổi hiện đang là trợ lý gđ cho một công ty quy mô vừa. Em tự nhận là người có hiểu biết, rất cẩn trọng, thậm chí có phần thái quá vì công việc thường ngày của em đòi hỏi sự hoàn hảo. Có lẽ chính vì thế nên đôi khi làm xong việc gì em hay rơi vào trạng thái ko biết mình có làm sai hay thiếu gì ko? rồi suy diễn các tình huống, và hôm nay em nghĩ nó bắt đầu tác động vào lần đi massage này của em. Tối hôm đó vì hơi say em và ae có đi massage ở Đà Nẵng, trước khi đi em có được đứa 1 bao cao su tuy nhiên em xác định ko dùng vì k muốn tới z. Tới nơi, mỗi ae một phòng. Em vào thì được một em gái miền tây vào phục vụ. Ban đầu thì em ấy tắm cho em, sau đó tẩm quất. Cuối cùng em nhân viên đó “thư giãn” cho em, em ấy bảo tới z thì 700k còn tay thì 400k, em bảo em ấy làm bằng tay và đưa cho em ấy 400 luôn. Trong lúc massage em nhớ là em ấy có mút ti cho em để kích thích. Một lúc sau em ra, xong xuôi em vào phòng rửa cơ quan sinh dục sạch sẽ, rồi ra về. Tuy nhiên ko hiểu sao khi về em ko thể nhớ rõ hoạt động lúc đó, k nhớ em nhân viên ấy handjob bay blowjob cho em? Hay thi thoảng lại nghĩ nếu em ấy quan hệ với mình và k dùng bao mà lúc say mình k biết thì sao? Em hơi hoang mang dù đây ko phải lần đầu em đi massage. Nếu do yếu tố tâm lý thì em phải giải quyết như nào? em cảm ơn anh/chị