Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Anh chị tư vấn nguy cơ khi đi massage oralsex với ạ ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4

Anh chị tư vấn nguy cơ khi đi massage oralsex với ạ ?

Chuyện là hôm qua em có đi Massage , em và cô ấy có hôn môi (mà em hay bị chảy máu chân răng) và em cũng có sờ vú và liếm vú của cô ấy , trước khi đi em thấy chỗ da quy đầu dương vật của em nó đỏ mà không rát hay đau gì hết , em cũng có tắm chung với cô ấy và cô ấy kì cọ rất kỹ cho em và bắt đầu oral sex cho em sau đó em xuất tinh ạ cũng tầm 3 hay 5 phút ạ . Sau đó ra phía giường cô ấy có bôi sữa dưỡng thể và lấy âm đạo trườn lên chỗ dương vật của em và tiếp tục oral sex em thêm một lần nữa và làm khoảng 5 phút thì dương vật em bị xìu và không làm nữa , sau đó em tắm và đi về ạ , anh chị cho em hỏi là như em trình bày thì em có nguy cơ không ạ ? Nếu lúc cạ âm đạo mà dương vật em chui vào thì có nguy cơ không ạ ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Thanhtran92 Xem bài viết
    Chuyện là hôm qua em có đi Massage , em và cô ấy có hôn môi (mà em hay bị chảy máu chân răng) và em cũng có sờ vú và liếm vú của cô ấy , trước khi đi em thấy chỗ da quy đầu dương vật của em nó đỏ mà không rát hay đau gì hết , em cũng có tắm chung với cô ấy và cô ấy kì cọ rất kỹ cho em và bắt đầu oral sex cho em sau đó em xuất tinh ạ cũng tầm 3 hay 5 phút ạ . Sau đó ra phía giường cô ấy có bôi sữa dưỡng thể và lấy âm đạo trườn lên chỗ dương vật của em và tiếp tục oral sex em thêm một lần nữa và làm khoảng 5 phút thì dương vật em bị xìu và không làm nữa , sau đó em tắm và đi về ạ , anh chị cho em hỏi là như em trình bày thì em có nguy cơ không ạ ? Nếu lúc cạ âm đạo mà dương vật em chui vào thì có nguy cơ không ạ ?
    Bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác,còn HIV thì không sao.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thanhtran92 (05-07-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Em sợ lúc cô ấy cạ thì dịch âm dạo dính vào dương vật em ạ , nếu cô ấy bị nhiệt miệng hay chảy máu chân răng mà oral sex cho em thì có nguy cơ không ạ ? Em sợ dương vật mình có vết đỏ và miệng cô ấy có vấn đề và oral sex cho em như vậy thôi ạ :(

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em sợ lúc cô ấy cạ thì dịch âm dạo dính vào dương vật em ạ , nếu cô ấy bị nhiệt miệng hay chảy máu chân răng mà oral sex cho em thì có nguy cơ không ạ ? Em sợ dương vật mình có vết đỏ và miệng cô ấy có vấn đề và oral sex cho em như vậy thôi ạ :(
    Với HIV thì bạn yên tâm không có nguy cơ.

6. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Thanhtran92 (05-07-2020)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Với HIV thì không có sao bạn.

8. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thanhtran92 (05-07-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Dạ vậy cho em hỏi là oral sex rất khó có nguy cơ phải không ạ ? Và đủ điều kiện thì mới có nguy cơ phải không ạ ? Và cho em hỏi nếu vậy thì điều kiện gì để em có thêm kiến thức ạ ?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ vậy cho em hỏi là oral sex rất khó có nguy cơ phải không ạ ? Và đủ điều kiện thì mới có nguy cơ phải không ạ ? Và cho em hỏi nếu vậy thì điều kiện gì để em có thêm kiến thức ạ ?
    Bạn không đọc những gì ở trên ban quản trị đã tư vấn hay sao ?.Còn bạn muốn tìm hiểu kiến thức thì tự mà tìm trên diễn đàn có sẵn.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thanhtran92 (05-07-2020)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4
    Dạ em cảm ơn các anh chị ạ , cho em hỏi là sau 1 tháng em có thể đi kiểm tra các bệnh tình dục được không ạ ? Em cũng lo lắng và sợ lắm ạ , có phải mình sợ thì mấy cô ấy cũng sợ như mình phải không ạ ? Họ làm vì tiền chứ sức khỏe mới quan trọng phải không ạ ? Em cũng còn lo lắng lắm ạ :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ em cảm ơn các anh chị ạ , cho em hỏi là sau 1 tháng em có thể đi kiểm tra các bệnh tình dục được không ạ ? Em cũng lo lắng và sợ lắm ạ , có phải mình sợ thì mấy cô ấy cũng sợ như mình phải không ạ ? Họ làm vì tiền chứ sức khỏe mới quan trọng phải không ạ ? Em cũng còn lo lắng lắm ạ :(
    Bạn phải kiểm tra các bệnh tình dục.

Thông tin về chủ đề này