Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Quan hệ gmd bcs thủng lỗ và bị chảy máu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ gmd bcs thủng lỗ và bị chảy máu

Tối qua do say rượu e có đi matxa trá hình , ban đầu bạn ktv có dùng tay kích thích dv e khoảng 1p sau đó liếm dv e 2 , 3 cái ,sau đó em bảo ktv đeo bao vào và os cho e tầm 2p nhưng em ko xuất tinh dc .ktv bảo quan hệ qua ad say quá nên e đồng ý . e vẫn dùng bcs đang đeo sẵn và cho dv vào quan hệ khoảng 5p thì xuất tinh . dv của em hơi mềm nên cảm giác bcs ko dc khít lắm chỉ sợ trong quá trình quan hệ dịch ad tràn vào trong .lúc rút ra em mới phát hoảng trên bao có dính nhiều máu nhưng đầu bao vẫn có tinh dịch chắc là do bạn đó đến tháng. E tháo bao thì phát hiện da chỗ rãnh đầu khấc dv bị chảy máu rửa nước rất xót . em đổ nc vào bcs thì phát hiện có 2 lỗ thủng ở thân và gần đầu dv ( nước chảy thành tia nhỏ ko to lắm) .TH của em có nguy cơ cao ko ạ xin ac tư vấn giúp em với em lo quá 😱
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi T90 Xem bài viết
    Tối qua do say rượu e có đi matxa trá hình , ban đầu bạn ktv có dùng tay kích thích dv e khoảng 1p sau đó liếm dv e 2 , 3 cái ,sau đó em bảo ktv đeo bao vào và os cho e tầm 2p nhưng em ko xuất tinh dc .ktv bảo quan hệ qua ad say quá nên e đồng ý . e vẫn dùng bcs đang đeo sẵn và cho dv vào quan hệ khoảng 5p thì xuất tinh . dv của em hơi mềm nên cảm giác bcs ko dc khít lắm chỉ sợ trong quá trình quan hệ dịch ad tràn vào trong .lúc rút ra em mới phát hoảng trên bao có dính nhiều máu nhưng đầu bao vẫn có tinh dịch chắc là do bạn đó đến tháng. E tháo bao thì phát hiện da chỗ rãnh đầu khấc dv bị chảy máu rửa nước rất xót . em đổ nc vào bcs thì phát hiện có 2 lỗ thủng ở thân và gần đầu dv ( nước chảy thành tia nhỏ ko to lắm) .TH của em có nguy cơ cao ko ạ xin ac tư vấn giúp em với em lo quá ������
    Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em ko có nguy cơ và ko phải uống thuốc phơi nhiễm đúng ko anh . em chỉ sợ ko may bị làm sao, về nhà lây sang vợ con thì em có chết cũng ko hết tội

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi T90 Xem bài viết
    Em ko có nguy cơ và ko phải uống thuốc phơi nhiễm đúng ko anh . em chỉ sợ ko may bị làm sao, về nhà lây sang vợ con thì em có chết cũng ko hết tội
    Bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng e cám ơn anh rất nhiều , e đỡ lo lắng rồi , bây giờ phải sống thật lành mạnh vì bản thân và gia đình

Thông tin về chủ đề này