Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 23 của 23

Chủ đề: Lo lắng bất an

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Biran Xem bài viết
    Mình có hỏi vợ mình bữa bị tiêu chảy ăn gì ... vợ mình nói chỉ nấu mì với rau ăn ... ăn xong cỡ hai ba tiếng là bắt đầu tiêu chảy và đau bụng đến giờ .. 10h đêm thứ sáu tới chiều này .mới uống thuốc lúc chiều có bớt mà lại quay sang sốt ..... mình chỉ sợ đi viện xét nghiệm ra hiv cái chắc vợ mình không sống nổi ....
    Tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi,bạn không đọc hay sao.Nếu không tin thì chính vợ bạn và bạn đi xét nghiệm thì có câu trả lời thôi.Bạn không được Spam vấn đề này nữa.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Dạ e xin lỗi a tuấn .... tại mọi chuyện dồn dập đến .. làm e không thể nào bỏ dc suy nghĩ về H ... e xin lỗi..không phải e không tin những gì được tư vấn ,, được tư vấn e đỡ stress hơn rất nhiều rồi .. tự nhiên mấy hôm nay vợ e bị như vậy giờ e lại sợ nữa ... chắc e tâm thần luôn quá..... e xin khẳng định lại một lần nữa là e tin vào tư vấn của các a ... e chỉ sợ kết quả không chính xác là do người thực hiện xét nghiệm cho e tại trung tâm phòng chống hiv thôi ... e chỉ sợ có sơ xuất j thì kết quả sẽ không chính xác ...... và kết quả được trả lời bằng miệng ......
    Lần sửa cuối bởi Biran, ngày 17-08-2020 lúc 21:31.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Biran Xem bài viết
    Dạ e xin lỗi a tuấn .... tại mọi chuyện dồn dập đến .. làm e không thể nào bỏ dc suy nghĩ về H ... e xin lỗi..không phải e không tin những gì được tư vấn ,, được tư vấn e đỡ stress hơn rất nhiều rồi .. tự nhiên mấy hôm nay vợ e bị như vậy giờ e lại sợ nữa ... chắc e tâm thần luôn quá..... e xin khẳng định lại một lần nữa là e tin vào tư vấn của các a ... e chỉ sợ kết quả không chính xác là do người thực hiện xét nghiệm cho e tại trung tâm phòng chống hiv thôi ... e chỉ sợ có sơ xuất j thì kết quả sẽ không chính xác ...... và kết quả được trả lời bằng miệng ......
    Xét nghiệm tại trung tâm chỉ trả lời kết quả bằng miệng khi âm tính.Nói tóm lại vấn đề này đã nói rõ cho bạn hết rồi,vì vậy bạn cảm thấy hoang mang không tin tưởng thì bây giờ vợ chồng bạn đi đến bệnh viện xét nghiệm lại. Cho nên có tư vấn nữa thì cũng vậy.Như vậy chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này