Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: Dương vật bị sưng, trầy đỏ dưới da nhưng không chảy máu ??

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2

Dương vật bị sưng, trầy đỏ dưới da nhưng không chảy máu ??

Việc là tối qua e có đi cafe thư giản .. Vào phòng thì cả 2 đều cởi hết quần áo ... Lúc đầu GMD kích dục bằng tay một lúc sau thì có liếm bùi , thân và đầu dv !! Gmd có liếm hết dương vật của em chỉ là không cho vào miệng thôi .. Một lát sau gmd nói lâu quá mệt nên em mới tự giải quyết...nhưng em quên là tay em vừa móc âm đạo xong😭😭. Trong lúc em tự sóc thì gmd có liếm bùi và háng em rồi em xuất tinh ... Rồi em mặc đô về không có vệ sinh lại .. Tầm 1 tiếng sau em về nhà mới tắm và kiểm tra thì thấy dv bị sưng đò và đau ở góc dv và có vết trầy đỏ đỏ không chảy máu !!

1.mấy anh chị cho em hỏi là với tình trạng dv bị như vậy tiếp xuc với nước bọt của gmd trong thời gian dài thì có bị HIV hoặc bệnh xã hội không ạ ?? ( phòng tối em không biết miệng gmd có chảy máu không ạ ))
    2. Là tay em có dính dịch âm đạo và cầm vào dương vật bị sưng trầy như vậy thì lây hiv không ???

Với những gì em nêu trên thì e có cần dùng thuốc dự phòng không ạ !! Mong được tư vấn a, !!
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Hyvong96 Xem bài viết
    Việc là tối qua e có đi cafe thư giản .. Vào phòng thì cả 2 đều cởi hết quần áo ... Lúc đầu GMD kích dục bằng tay một lúc sau thì có liếm bùi , thân và đầu dv !! Gmd có liếm hết dương vật của em chỉ là không cho vào miệng thôi .. Một lát sau gmd nói lâu quá mệt nên em mới tự giải quyết...nhưng em quên là tay em vừa móc âm đạo xong. Trong lúc em tự sóc thì gmd có liếm bùi và háng em rồi em xuất tinh ... Rồi em mặc đô về không có vệ sinh lại .. Tầm 1 tiếng sau em về nhà mới tắm và kiểm tra thì thấy dv bị sưng đò và đau ở góc dv và có vết trầy đỏ đỏ không chảy máu !!

1.mấy anh chị cho em hỏi là với tình trạng dv bị như vậy tiếp xuc với nước bọt của gmd trong thời gian dài thì có bị HIV hoặc bệnh xã hội không ạ ?? ( phòng tối em không biết miệng gmd có chảy máu không ạ ))
    2. Là tay em có dính dịch âm đạo và cầm vào dương vật bị sưng trầy như vậy thì lây hiv không ???

Với những gì em nêu trên thì e có cần dùng thuốc dự phòng không ạ !! Mong được tư vấn a, !!

1 + 2 = không có nguy cơ, không cần uống thuốc.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ !! Mà dương vật em bị sưng đỏ và góc dương vật bị đau do kích dục mạnh tay thì tổn thương đó có phải vết thương hở để virut đi vào không ạ !! Nếu miệng gmd có máu hoặc dịch dính trên tay em đụng vào vết thương ạ ??

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Việc là tối qua e có đi cafe thư giản .. Vào phòng thì cả 2 đều cởi hết quần áo ... Lúc đầu GMD kích dục bằng tay một lúc sau thì có liếm bùi , thân và đầu dv !! Gmd có liếm hết dương vật của em chỉ là không cho vào miệng thôi .. Một lát sau gmd nói lâu quá mệt nên em mới tự giải quyết...nhưng em quên là tay em vừa móc âm đạo xong������������. Trong lúc em tự sóc thì gmd có liếm bùi và háng em rồi em xuất tinh ... Rồi em mặc đô về không có vệ sinh lại .. Tầm 1 tiếng sau em về nhà mới tắm và kiểm tra thì thấy dv bị sưng đò và đau ở góc dv và có vết trầy đỏ đỏ không chảy máu !!

Không có sao bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Cho em hỏi thêm ạ !! Là ngoài việc quan hệ âm đạo hoặc hậu môn ra thì hiv không lây qua các hành vi khác hả anh ???
    Với hành vi của em thì không lấy hiv và bệnh xã hội nào khác luôn hả anh ??

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Cho em hỏi thêm ạ !! Là ngoài việc quan hệ âm đạo hoặc hậu môn ra thì hiv không lây qua các hành vi khác hả anh ???
    Với hành vi của em thì không lấy hiv và bệnh xã hội nào khác luôn hả anh ??
    Bạn đọc cái này có câu trả lời cho bạn.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ em xem rồi ạ !! Nhưng em có hành vi tiếp xúc dịch ạ ! Tay em dính dịch âm đạo rồi cầm vào dương vật để kích dục ạ !! Em chỉ lo là bị nhiễm do hành vi này thôi ak !! Anh tuấn xem xét và cho em lời khuyên ạ ?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạ em xem rồi ạ !! Nhưng em có hành vi tiếp xúc dịch ạ ! Tay em dính dịch âm đạo rồi cầm vào dương vật để kích dục ạ !! Em chỉ lo là bị nhiễm do hành vi này thôi ak !! Anh tuấn xem xét và cho em lời khuyên ạ ?
    Không có nguy cơ như vậy bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Dạ !! Vậy là với những gì em trình bày không có nguy cơ nhiễm hiv và các bệnh xã hội khác hả anh !! Chốt dùm em để em yên tâm sống tiệp ạ !! Cảm ơn dd

Cảm ơn
    596
    Dạ !! Vậy là với những gì em trình bày không có nguy cơ nhiễm hiv và các bệnh xã hội khác hả anh !! Chốt dùm em để em yên tâm sống tiệp ạ !! Cảm ơn dd
    Đúng rồi không có nguy cơ gì hết, bạn yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Em xin lỗi !! Nhưng cứ lo lắng về hành vi này ạ !! Anh có thể nói rõ hơn cho em biết được không ạ vì dịch âm đạo có virut HIV và là nguồn lây chính khi quan hệ ?? Và em đã để tiếp xúc dịch với dương vật của mình nếu chạm thôi thì chắc không đủ thời gian tiếp xúc nhưng em lại cầm và kích dục dương vật tầm 5 phút ạ !!

Cảm ơn
    596
    Em xin lỗi !! Nhưng cứ lo lắng về hành vi này ạ !! Anh có thể nói rõ hơn cho em biết được không ạ vì dịch âm đạo có virut HIV và là nguồn lây chính khi quan hệ ?? Và em đã để tiếp xúc dịch với dương vật của mình nếu chạm thôi thì chắc không đủ thời gian tiếp xúc nhưng em lại cầm và kích dục dương vật tầm 5 phút ạ !!
    Khi nào DV bạn tiếp xúc trực tiếp với dịch bên trong AD mới lo, còn dịch AD ra môi trường ngoài thì virus không còn khả năng lây nhiễm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Anh có thể giải thích dùm em vi sao không lây khi dịch ở ngoài vậy anh !! Vì lúc đó dịch còn ướt chưa khô hẳn anh ạ !!

Cảm ơn
    596
    Anh có thể giải thích dùm em vi sao không lây khi dịch ở ngoài vậy anh !! Vì lúc đó dịch còn ướt chưa khô hẳn anh ạ !!
    Ban quản trị đã khẳng định bạn không có nguy cơ và cũng giải thích ở trên rồi, bạn cảm thấy không tin tưởng thì đừng lên post bài hỏi nữa và đi xét nghiệm.

Thông tin về chủ đề này